ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 91 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 14, 2022, 12:24:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

เทพโทนงงเป็นไก่ตาแตกไปเลยอยู่ๆพ่อตรูมาอยู่ที่นี่ได้ยังไงดูแล้วไม่ธรรมดาเลยขนาดถึงเดินปะกบพ่อพี่แมน

Chan_Som

ดาว แก้ม มิ้น แต่ละคนน่ารักคนละแบบ อิจฉาเทพโทนจริง ๆ ไหนจะพี่สาวคนสวยอีก ๒ คน และคุณรุกะ คนสวยอีก ไม่รู้จะอิจฉา หรือสงสารแทน ฮ่าๆๆๆ
::DookDig::

latipk

จ่ายมา 30 ลงไปวิดพื้นเพลินๆเลยครับ

พ่อทศก็เนี้ยบบเกิ้นนนนน!!!

winpooh

โดนเจ้าหญิงน้ำแข็งว่าเอาซะ คราวนี้จะโดนหนักไหมนะ ถ้าเจอกัน ไอ้บ้ากาม

omlet

volpe

ได้คุยกับสามสาวแล้ว กินอิ่ม นอนหลับได้ ว่าแต่วันนี้ตาโทนจะไม่ออกกำลังกายจริงๆหรอ     

ผมไม่เชื่อ!!!!!!

............

อ่านจบแล้ว ตะพระเอกไปไหมท่านโทนน แล้วนิสัยคิดเองไปก่อนทุกเรื้องโดยไม่ถามอะไรเลยก้เหมือนเดิม งานนี้จะเปนยังไงเนี่ยย..... รอติดตามต่อครับ

TUWATAR

ท่านโทนมัวแต่ไปร้องคาราโอเกะอยู่กับสาวๆ
เลยไม่รู้ว่า พ่อทศเป็นคนจัดการเรื่องการ
รักษาความปลอดภัย

Kingmar

พี่โทนมีสามสาวค่อยส่งใจมาขนาดนี้แต้มบุญพี่เยอะจริงๆ. อ่านจบแล้ว อ้าวสาวญี่ปุ่นของผมเอ้ยไม่ใช่ของพี่โทนจะไปซะแล้ว นึกว่าจะได้เปรียบดุลการค้าสักทีหนึ่งนะครับ. ยังลุ้นอยู่นะครับ

zamzam

Panudet