ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตู้ปันสุข ปันยังไงจนหอยปลิ้น ตอน 3

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 16, 2022, 01:14:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkgiggs

ย้ายไปที่ https://www.tunwalai.com/story/659764 แล้วนะครับ
ไปตามอ่านตอนต่อไปที่นั่นได้เลย

tcm12599

ทิ้งปลาไว้กับแมว   แมวก็จะยับเยินแบบนี้แหละ  ::DookDig:: จงโทษตัวเองเถอะ

kaznuri01

ตั้งใจทำบุญคือเควินนายคิดแบบนั้นจริงๆเหรอว่าทำแบบนี้แล้วจะได้บุญ จะกังวนเรื่องท้องไปทำไมก็ซื้อยาคุมฉุกเฉินให้เมย์กินก็สิ้นเรื่อง  ::Shy::

Sak44

iiouxsoe

บานหุบไม่ลงเลย ขนาดผ่านไปนานแล้ว
ขอบคุณครับ

1819

ช่วยไม่ได้  ดันอยากมีความคิดเห้ๆ แบบนั้นเอง  ไม่ถามเมียซัก   ถึงจะเจอจริงๆ ทำเป็นรับไม่ได้    สมน้ำหน้า คนที่น่าสงารคือเมีย ต้องมีผัว เห้ๆ กับ ผัวใหม่ เลวๆ       จะจุกว่านี้ อีก ถ้าท้อง  และ อย่าบอกนะว่าจะปล่อย เป็นถึงคนรวยทีการศึกษา ไม่รู้จะให่กืนยาคุมฉุกเฉินไหม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Punksmanonhell

นายพลาดเองรอบนี้ ประมาทไปหมด ถ้าเมย์​สติแตกงานเข้าแน่ๆ

Tow Tow

Chum2000

ลุงมันจ้องอยู่เเล้ว  เควินพลาดเองที่ปล่อยเมย์ไว้คนเดียว

silenceghost

ไม่เริ่มแต่แรก เรื่องก็ไม่เกิดน้ออออเควิน ::Beggar::

Orcus

ปล่อยสาวสวยให้อยู่กับชายหื่น มันก็รอดยาก ต้องโทษตัวเองนะ

Mosser12345

จบแล้วหรือเปล่าครับ อยากให้มีต่อจัง มาทั้งภาพแบบนี้ชอบครับ ::YehYeh::

DeMo20220

น่าสงสารนะนี่ แต่จะว่าไปต้องบอกว่า นายเคนายวอนหาเรื่องเองนะ  ::DookDig::