ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง2.1 (p5 ที่รอคอย)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 17, 2022, 01:03:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

เจ้หงส์-แอร์สาวเอวไวใจถึง

เจ้หมิง-ทอมเป็นเธอเจอค.งอติดแจ

เจ้เหมยหลิง-หมอสาวไม่ซิงแต่หยู่รักที่สุด

เจ้หลิว-สาวน้อยเรื่องเยอะและขี้อิจฉา

ครึ่งปีผ่านไป ในบ้านหลังโต ที่ห้องเจ้หงส์แอร์สาว ที่ถูกรื้อเตียงนอนออกหมดมีเพียงโซฟาใหญ่และฟูกนุ่มหนาสีดำ แต่แสงบนเพดานนั้นก็สว่างสุดๆ ร่างเจ้เหมยหลิงหมอสาวคนสวยถูกนายหยู่กำลังตะบันลำควยยาวใส่ ในขนะที่ปากหยู่จูบปากแลกน้ำลายกับทอมสาวอย่างเจ้หมิง ส่วนสองหัวนมเหนือพุ่งอ้วนกลมเจ้หลิวนักดนตรีสาววิทยาลัยดุริยางค์ม.ดัง กำลังดูดปลายหัวนมมันอยู่ ส่วนเจ้าของห้อง เจ้ใหญ่ที่เป็นแอร์สายการบินสาวก้มลงจุมพิตร่องตูดและดูดไซร์กระโปกผัวรักไปมาแบบยอมทำสุดเพื่อน้องอ้วนหยู่คนโปรด 5 คนผัวเมียบรรเลงเพลงกามให้กันในห้องเชือดสีดำที่ทุกคนร่วมใจทำไว้เย็ดน้องชายหรือลูกพี่ลูกน้องคนโปรดของตระกูล "อ้า หยู่จ๋าผัวจ๋า ควยหยู่ถูกใจเมียหลิงจังโอวว" "ผัวก็รักเมียพี่หมอหลิงครับโอววว" ในระหว่างครางทั้งสองคราง หลิวถอนปากจากนมขนของไอ้หยู่ "เจ้หงส์เจ้หมิงหนูอิจฉา เจ้พี่สาวแท้หนูจังผัวเรารักเจ้หมิงลำเอียงนะคะ" "นังหลิวไปอิจฉาเจ้แกทำไมละคนเขารักกันก็ดีแล้วไอ้หยู่ได้อยู่ติดบ้านเรา" เจ้หมิงทอมบอยกล่าวสอนน้องที่หน้าเศร้า "จริงของหมิงยังไงหยู่ก็ผัวพวกเรานะต่ให้มันรักใครมากกว่า มันก็อย่าไปบังคับเขาขอแค่ดุ้นมันแข็งระแทกหีพวกเราจะเอาอะไรอีกดูสิมันโตจะแปดนิ้วแถมงอแบบนี้แกจะหาใครสู้ใยหลิว" เจ้หงส์กล่าวเตือนหลิวให้หายน้อยใจ แต่ที่จริงเธอนะจี้เงี่ยนมารยาอยากแซงหน้าเจ้สองคนมากกว่า เพราะทั้งห้าพึ่งเริ่มเข้าห้องเย็นกันหลังจากอาหารเย็นมื้ออร่อย "ผัวหยู่จ๋า เมียไม่ไหวแล้วเอานิ้วเขี่ยแตดเมียด้วยอ้ายยน้ำออกแล้วควยผัวหยู่..งอยาวเย็ดอร่อยขนาดนี้ น้ำหีเมียหมอแตกแล้วจ้าาาา" "อ้าเมียคนไหนจะต่อจ้าเจ้หมอสุดสวยครับ" ยังไม่ทันพูดจบเจ้หลิวตัวพูดมากก็ใช้มือสอดแบะหีอ้าลอยขึ้นท้าทายสายตา อ้วนหยู๋ "ใยตัวแสบ แซงคิวตลอด" เจ้หมิงทอมบอยที่จับเบอร์คนที่สองไว้ต้องเสียอารมณ์เมื่อ ใยนักดนตรีตัวแสบแหกหียั่วยวนไอ้หยู่ หงส์เข้าปลอบใจน้องสาว "ปล่อยมันไปก่อนหมิงลีลามันไม่เด็ดอย่างเราสองคนหลอกนะใจเย็ดดูดปากผัวเราไปก่อนสิ" ร่างเปลือยทั้งห้า ทรุดไปหนึ่งร่างคือหมอหลิงคนสวย ส่วนหยู่ก็ค่อยประคองควยดันใส่หีพี่คนเล็กสุด "อ้า ดีจ้า หยู่ขาผัว เจ้หลิว ดันให้สุดเลยเมียกระดกหีให้แล้วอ้ายย" หยู่ไม่ตอบแต่แหกสองขาพร้อมกดควยแช่ในหีฟิตของเจ้นักดนตรีสาวจนมิด เจ้หมิงทอมรีบดูดปากอ้าหยู่เอาลิ้นไอ้อ้วนหื่นมาดูดอมอีกรอบ ส่วนเจ้ใหญ่หงส์เธอเปลี่ยนมาดูดนมไอ้อ้วนเสียงดังบ๊วบๆ ทำมันเสียวจนต้องตอกหีอีหลิงจนหน้าเบ้น้ำลายย้อย "อ้าผัวหยู่ขา เอาเมียลึกๆแรงเลยโอวววมันจังอูยยย" "แพล็บเมียเจ้หลิงจ๋าหีฟิตจังตอดควยตลอดเลยหีฟิตจริงโอวว" "แพล็บ แพล็บ แล้วก็เมียหมิงไม่ฟิตหรือคะผัวหยู่" "ฟิตครับ และหีดูดควยที่สุดเมียทอมคนสวยของผัว ส่วนเมียเจ้หงส์ส่ายหีเก่งสุดยอดจ้า เมียผมมีดีคนละแบบครับอูยย" หยู่พูดเอาใจพร้อมกดควยลึกๆ ส่ามสาวยิ้มอย่างภูมิใจ ส่วนเจ้หลิงก็หลับฟุบไปเพราะการทำงานเป็นหมอเต็มตัวที่โรงพยาบาลใหญ่ไม่งั้นเธอคงน้อยใจ ที่เธอคือสาวไม่ซิงคนเดียวที่หยู่ได้มาทำเมีย "เก็บน้ำควยให้เมียหงส์ด้วยนะคะผัวหยู่ขาอย่าพึ่งแตก" เจ้ใหญ่สั่งการเพราะคือ เจ้ามืออาหารสุดอร่อยวันนี้ ในขณะที่หยู๋จัดการท่าจบด้วยการยกขานังนักดนตรีสาวจอมน้อยใจและกดควยเสยปากมดลูก จนน้ำหีน้ำฉี่เจ้หลิวแตกคาควย "อ้าผัวหยู่ขาเมียหลิวน้ำหีแตกแล้วอ้ากกกก" หยู่ถอนควยป้อนใส่ปากเจ้หลิวที่พึ่งน้ำแตกเธอดูดควยงอดุ้นโปรดหวังให้แตกเลเน้นปลายควยหยู่ แต่เจ้หมิงทอมสาวรู้ทันเลยถอนควยยาวตามการฝึกฝนวรยุทรมา6เดือน ตบหน้าหลิวไปดังเพี่ยๆๆ "เจ้หมิงก็" ก่อนจะขึ้นคร่อมส่วมใส่หีตนเองกับลำควยยาวงอของนายหยู่แบบสุดเซ็กซี่ สาวผมสั้นขย่มตอหยู่แบบยาวๆ "ชอบไหมผัวขา เมียเก่งไหม" "ชอบจ๊ะเมียเจ้หมิงรุกผัวตลอดเลย โอววว" "ใช่สิก็ผัวทำให้เมียเลิกเป็นทอมทำไมละ เอาดูดนมเมียที่แบบให้โตเลยผัวขาอ้า" หยู่อ้าปากงับนมทอมเข้าปากแบบสุดๆดูดขบกัดแรงๆจนหัวนแดงตั้ง ส่วนเจ้หงส์ยังทำหน้าที่เมียใหญ่ที่ดีทาน้ำมันเย็นๆนวดไปทั่วร่างอ้วนของหยู่ที่กำลังเอามันกับการกอดเย็ดกันกลมกับพี่สาวทอมสุดสวย ทอมสาวสู้ขาดใจยกตัวอัดหีเข้ากับหนอกควยของหยู่จนหมอยพันกัน "อ้าอร่อยหีเมียเหลือเกินควยผัวดัน ปากหีปากมดลูกเมียจะฉีกเลยโอ้ยย" ในระหว่างความมันนั้นเจ้หงส์ยกตัวทอมสาวออกก่อนพลัดมาเอาหีแหกแล้วคร่อมควยใส่หี ขณะที่หยู่ยังอาลัยที่น้ำหีเจ้หมิงยังไม่ออกเลยสอดสองนิ้วแทงหีบดเขี่ยแตดสาวทอม "อ้า เจ้หงส์ใจร้ายจังผัวดูสิเมียยังแตดลุกอยู่เลยผัวขาแทงหีเมียลึกๆ" พอเจ้หงส์ขึ้นควบไอ้หยู่ได้ลีลาโยกเอวของหงส์ก็วาดลวดลายจนหยู่ต้องหลับตาคราง อูยยยยาว "ผัวขาผัวของหงส์อีนังเมียน้อยพวกนี้อร่อยกว่าหงส์ไหม" "ไม่ครับเมียผมคือเจ้หงส์คนเก่งครับอูยย" หงส์ที่โอบคอผัวเด้งเอวเป็นปืนกลใส่ควยหยู่ที่หน้าเบ้บ่งบอกอาการเสียวหัวควยสุดๆ ส่วนเธอก็อิ่มหีมากเพราะควยแทงส่ายในหีลึกแบบอัดมดลูกจนร่นเข้าไปในอู่หี น้ำหีชะโลมควยจนเป็นฟองขาว ก่อนเธอจะละตัวออกไปจากน้องชายแล้วไม่ต้องบอกว่า สาวทอมหมิงรีบหันก้นหย่อนหีเสียบควยมันแทนโดยครั้งนี้หมิงนอนทับร่างหยู่บนฟูกพื้นโตที่ปูไว้เย็ดกันโดยเฉพาะ ก่อนหยู่อ้าปากไปประกบพี่สาวที่มันรักที่สุดที่นอนหลับสนิทอย่างหมอเหมยหลิง ส่วนเจ้หงส์ก็ดูการตอกหีของหยู่ไปเลยหันก้นมาประกบกับเนินหีที่มีควยเสียบของหมิง หยู่รีบถอนควยสลับเย็ดหีพี่สาวคนโตที่นอนคว่ำคนหงายขึ้นคนหนึ่งไปมา ขณะที่จูบปากหอมแก้มหมอสาวไป โดยที่เจ้หลิวทนไม่ไหวเลยนั่งยองๆเอาหีคร่อมปากให้หยู่ดูดเม็ดแตดเธอแล้วไม่ให้เอาอกเอาใจเจ้หมอหลิงมากเกินเหตุ ก่อนหยู่จะค่อยลุกขึ้นมาโดยวางซ้อนก้นเจ้หมิงทับก้นเจ้หงส์ปากงับเม็ดแตดเจ้หลิว ส่วนควยก็แทงสลับหีแบบน้ำเปื้อนสองหีไปมาและไม่นาน อีสาวทอมก็มีอันน้ำหีแตกคาควยไปก่อน "อ้าววววผัวหยู่จ๋าเมียหมิงออกแล้วอาวววว" ก่อนทอมสาวจะน้ำหีแตกและทรุดตัวลงนอนข้างร่างหยู่ที่ดูดแตดเจ้หลิวก่อนขบกัดเบาปลายแตดทำเอาสาวนักดนตรีฉี่แตกทะลักคาปากมันตามเจ้หมิงไปติดๆ "อ้ายหยู่ขาผัวขาเจ้ไม่ไหวแล้วออกรอบสองแล้วคะ" ก่อนมันจะมาจับสองปีกเจ้หงส์ที่ร่อนส่ายก้นเป็นวงกลมรอรับควยหวังหีแดกน้ำควยคนเดียว หยู่กดควยซอยเอวแบบตับๆๆๆๆๆๆเป็นสิบดอกก่อนเจ้หงส์แอร์คนสวยต้องคลานท่าหมาไปเอาปากกัดโซฟาแน่นเกรงหีระเบิดน้ำหีแตกคาควย "อ้ายอ้ายหีเมียแตกแล้วผัวขาอ้าาาา" โดยที่หยู่อัดควยลงในหีดูดเจ้หงส์ทำท่าจะระเบิดคาหีเมียหลวงของมัน แต่ก็ชักออกมาบีบปลายหัวควยไว้ก่อนเอามาสอดใส่หี หมอสาวอย่างเจ้เหมยหลิงคนสวยและแตกน้ำควย10cc.ขาวใส่หีเจ้หลิงที่หลับสนิทด้วยความอุ่นไอ ก่อนจะชักควยมานั่งบนโซฟาให้เจ้หงส์ดูดหัวควยทำความสะอาด "แพล็บๆๆ ผัวรักใยหลิงจังนะ" "จ๊ะเจ้แกน่าสงสารนิมีแฟนก็ถูกทิ้ง" "ไม่เป็นไรคะหงส์เป็นเมียหลวงไม่อิจฉาขอผัวหยู่ยังเย็ดหีให้เมียหงส์ยอมคะ" และทั้งห้าคนก็พักผ่อนกันส่วนใครฟื้นขึ้นมาเย็ดก็สามารถทำได้ทันทีในห้องหอแห่งนี้เลย ทั้ง5จึงเปลือยกายมั่วกันได้แบบทั้งคืน ซึ่งดุ้นงอนายหยู่ก็พร้อมสู้สี่หีเป็นอย่างดี@

ขอบคุณที่ยังติดตามกันมานะ บทหน้าหยู่จะเริ่มออกล่านอกบ้านแล้วครับ (คำผิดบ้างเว้นวรรคไม่ดีขออภัยพิมพ์ไปก็เสียวไปครับ)

myfino262903

อยู๋จะกลายเป็นยอดชาย และทางวรยุทธเชิงกาม เพราะเมียทั้งสี่นี้แหละแต่น่าเสียดายนัครับที่ต้องเสียพี่สาวไปหนึ่ง ถ้าเป็นชีวิตคนจริงลุงแท็กซี่นี่ตกถังข้าวสารเลยทีเดียว แล้วจะมีใครท้องจนเป็นผู้สืบทอดหยู่จูเนี่ยไหมครับ

Chalermsak Kraiwas

suriyamahajit

BłäčkMäñ_60

Kingmar

สุดๆเลย. แต่พร้อมกันหลายคนรายละเอียดเลยหายไปบ้างแถมชื่อยังคล้ายกันด้วยสับสนนิดหน่อยนะครับ. โดยรวมชอบครับ

swss2511

therasak

สนุกมาก ครับ  น่าสนใจตรงที่ทำไมหนุ่มอ้วนถึงรักพี่สาวหมอมากกว่าคนอื่น  ทั้งๆที่ไม่ได้เป็นคนแรกของหนุ่มน้อย

Anfas617

ชอบแนวนี้นะครับ แนวสร้างฮาเร็มแบบนี้ ขอบคุณที่แต่งผลงานแบบนี้มาให้อ่านนะครับ