ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[p-kan (p no Ji)] Sakusei Kangoshi no Onee-san เชิญบริจาคน้ำเชื้อ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 20, 2022, 09:16:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hansamuboy

resistance

น่าไปบริจาคบ้างจังเลย

Edit.

พระเอกไปเอาแรงแบบนี้มาจากไหนเยอะแยะขนาดนั้นครับ

thegift52

ตัวช่วงแบบนี้มีที่ไหนบ้างเนีย จะไปบริจาคครบทุกกำหนดการนัดเลย  ::YehYeh::
.
สรุป เป็นการเป็นงาน หรือเป็นความต้องการ แต่ไงก็เหอะ winwin กันไป

hentaiknight

ถ้ามีนางพยาบาลสวยๆ แบบนี้ อยากไปบริจาคทุกวันเลยครับ

----

แหม่ ถ้าหื่นขนาดนี้ จับแต่งไปเลยดีกว่า

mikemini

พร้อมบริจาคมากก  ::HoHo:: ::HoHo::

เจ้าหน้าที่ใช้เองหรือเปล่านะ  ::Thinking::

Minibar

Optionใหม่จูงใจผู้บริจาค ทำเผื่อการงานทั้งนั้น

นัดหมาย วนไปเรื่อยๆ นี่ได้เมมเบอรละนะ ลูกแม่งเต็มโลกละ

tamagot123

mspeed

Option นี้ คงมีคนมาเข้าคิวบริจาคกันแน่นโรงพยาบาลอ่ะครับ

รอบหน้าพยาบาลคนนี้คงไม่สามารถทำงานได้เพราะคงท้องไปแล้วแหละครับ

ryu

อยากไปบริจาคที่นี่มั่งจังครับ
เจ้าหน้าที่ช่วยเหลือดีมากเลย

---สะสมน้ำรอเวลาเลยนะเนี่ยพ่อหนุ่ม---

winnythepooh

อยากให้มีการบริจาคแบบนี้จริงๆ จะไปบริจาคทุกวันเลย

subanrl2

ใช้วิธีนี้รับบริจาคอย่างนี้เต็มใจบริจาคเต็มที่เลย

Creader

Special มากเลยวิธีนี้

น้ำเยอะเกินไปแล้ว