ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน เซลล์ขายรถ

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 22, 2022, 01:59:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ถ้าจะจัดเซลล์หมดศูนย์ต้องซื้อรถกี่คัน มีเงินมันช่างดีเหลือเกิน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

eakachaiiiii

กำลังคิดถึงเลยครับ รอบนี้หายไปนานกว่าปกตินิดหน่อย แต่กลับมาพร้อมความถึงอกถึงใจแบบนี้ ให้อภัยได้ครับ เท่าที่อ่านนี้ดูมีแววเสียเงินจอง2รอบรึป่าวครับเนี้ยยยย น้องมุกเองก็น่าสนนะครับ

nowhereman

หมอแมนฟาดฟัน ไม่ผ่อนเล้ยยย พลาดน้องไข่มุก แต่มาได้น้องบัวแทน  ว่าแต่เหมือนน้องบัวเค้าจะขาดของ เอ้ยยอดจองจริงๆนะเนี่ย บริการจัดเต็มขนาดนี้

อื้อหือ...น้องบัวนี่ หนึ่งในนางเอกเบอร์ต้นๆเลยไหมเนี่ย จองเสร็จรับรถจะได้ซ้ำไหมน้า

plot0440

แบบนี้มีบริการเช็คช่วงล่างหลังการขายมั้ยเนี่ย

vi vo

longman_44

เทสช่วงล่างแน่นหนึบ ครั้งเดียวคงไม่พอ

pond06931

แบบนี้พระเอกกำงานหนักเลยนะ ไหนจะสาวๆคนเก่าแล้วมีคนใหม่อีก

hart

Kingmar

สุดยอดมากเลยหมอ. ผมจะจำไปใช้บ้างนะครับ. ซื้อรถรอบหน้าจะจัดกับเซลล์สวยๆแล้วจะมาเล่าให้ฟังนะครับ น้องบัวผิวสวยดีนะขาวเนียนเลย กับน้องมุกได้ตามเก็บอีกไหมครับ. ส่วนน้องใบเฟิร์นผมว่าต้องหาจังหวะเพราะดูน้องมีใจแน่ๆแต่กลัวน้องจะทำให้มีปัญหานะครับต้องระวังหน่อย

inputpy

เดี๋ยวจัดพริตตี้ เดี๋ยวจัดเซลล์ จะมีน้ำเหลือไม๊ครับเนี่ย มียาบำรุงอะไรใช้บ้างแนะนำบ้างครับ

sammyadong

::Dribbling::อย่างนี้คงต้องเปลี่ยนรถบ่อยๆเสียแล้ว

ood_aspire

ปิดการขายแบบหลายยกหน่อย เอาให้คุ้มนะหมอ

moodumhero

แหมแผนพี่หมอแมนนี่สุดยอดจริงๆเลยครับได้เช็คช่วงล่างกันแบบละเอียดเลยทีนี้

polltoys

ผลิตน้ำทันหรือนั้น ใช้งานหนักน่าดู ไม่ได้สงสารนะ แต่อิจฉา