ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alpha7

zezebee12

piga1979

เฉลิมพล พรมจันทร์

สงสัยต้องขอความช่วยเหลือจากคุณหมออีกแล้ว

munkza

ความจริงก็ส่วนความจริง หลักฐานตำรวจก็อีกแบบ แย่จริงๆ

วิดัล

รู้เฉลยก่อนหาหลักฐานตามมาทีหลัง  ถ้าหาไม่เจอค่อยไม่เฉลย  ::Ahoo::

หัตถ์ อาสา

ไม่มีเจ้าที่ช่วยวิญญาณสาวคงไม่รอดแน่

wutlwezt

ถ้าโดน วิญญาณส่งเดช จับไปจะเกิดอะไร บ้าง ...คิดๆๆ🤔😤

donki

ขออ่านจนจบก่อนนะครับ เดี๋ยวจะกลับมา

NaNNz

โดนฆ่าแต่ยอมง่าย   คนที่ทำ อาจจะ มีความสนิท หรือ มีบุญคุณ หรือ ยังไงนะ
" "

chapter11

สนุกมากครับ เรื่องราวลึกลับน่าติดตามจริงๆ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: nowhereman เมื่อ มิถุนายน 24, 2022, 02:49:25 หลังเที่ยง
นายชาญไม่อาฆาต ไปสู่สุขติง่ายๆเลย แต่หมอคงต้องเรียกร้องความยุติธรรมแหละเนอะ
ต้องหาสาเหตุทำไมยอมตาย

yukleg

วิญญาณไม่เอาเรื่องนี่เข้าทางตำรวจเลยนะครับ ปิดคดีได้อย่างไว ::HoHo::

Kuma_77

เซลขายยาแต่ละคนนี่เด็ดจริง ที่เห็นในโลกจริงก็เด็ดในเรื่องก็เด็ดไม่แพ้กันเลย

boon66

ตกลงนายวิชาญถูกฆาตกรรมด้วยสาเหตุใด  ใครเป็นคนทำ 

ปูพื้น  น่าติดตามมากครับ