ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 6

เริ่มโดย twintower, มิถุนายน 24, 2022, 02:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golfzafreedom

boy2516

คนตายคิดว่าเป็นกรรมเก่าเราคงต้องปล่อยล่ะ

lukpuman

ผู้กองคนสวย ท่าจะไม่รอดคุณหมอนะเจอกันบ่อยขนาดนี้

fFish Aq

shinosukeosaka

เนื้อเรื่องมีเนื้อหาน่าติดตาม แม้จะไม่มีบทเสียวก็ยังน่าอ่าน

Sakoda

อยากรู้จังใครเป็นคนช่วยกิ่งการณ์แล้วผู้กองมีเรื่องมีราวอะไรกับตัวคุณหมอ

uncanny

targus

อยู่ๆก็โผล่มาซัดน้องแต้วเฉย นี่หมอหายตัวได้เหรอ 5555

wiseman

พลอตเรื่อวสนุกและวางดีมากครับ ทำเป็นละครหรือหนังได้เลยครับไรต์

sunnie06

namluang1978

บางครั้งการที่รู้อะไรเหนือธรรมชาติก็ไม่ใช่จะดีนะ

beer_a_riddler

::Hmmm::

เนื้อเรื่องน่าติดตามต่อมาก ๆ ครับ

Solderman

Pra-in

ผู้กองนี่ น่าจโดนหมอเย็ดสักวัน แน่ๆ