ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 25, 2022, 01:00:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
1 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Angry::
▪มีท่านใดเคยมีความรู้สึกอยากร่วมเพศกับญาติผู้หญิงในครอบครัวที่อาวุโสมากกว่า  เช่น แม่ น้าสาว  อาสาว  ป้า ย่า ยาย  พี่สาว ฯลฯ แบบจริงจัง  จนอยากจะข่มขืนเลยบ้างครับ หรือในทางกลับกันมีผู้หญิงท่านใดมีความรู้สึกอยากจะร่วมเพศกับญาติผู้ชายที่อายุน้อยกว่า เช่น  ลูกชาย หลานชาย น้องชาย บ้างครับ

::Doubt::
▪ผมก็มีความรู้สึกทางเพศกับญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิงหลายคนครับ  รวมทั้งแม่ด้วยจนเคยจินตนาการตอนชักว่าวหลายครั้งเหมือนกันแม้พยายามข่มใจแต่ก็ทำไม่ได้  แต่ประสบการณ์ที่ใกล้เคียงของผมมีอยู่ 2 ครั้ง  คือ  ตอน พ.ศ.2539 แม่อายุ 44  ยังถือว่าน่าเย็ดอยู่  ผมอายุ 20 ยังเรียนอยู่ปี 2 ตอนนั้นแม่ผมป่วย  แล้วผมอยู่บ้านกับแม่แค่สองคน   แม่จะนอนบนเตียงในห้องนั่งเล่นชั้นล่างที่ไม่มีประตูห้อง  วันหนึ่งแกกินยาแล้วหลับสนิท  แม่ใส่แค่ชุดนอนบางๆ  เห็นหัวนมรำไร  แม้ว่านมแม่จะขนาดแค่ปานกลางไม่ค่อยใหญ่  เห็นหมอยที่ดกอยู่รำไรด้วย เพราะแม่ไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน  แม้ว่าจริงๆผมจะเคยเห็นนมแม่มาหลายครั้งแล้ว  แต่ก็เกิดอารมณ์เหมือนกัน   ผมแกล้งสะกิดๆเรียกแม้  แต่แม่ก็ไม่ตอบสนองอะไรนอกจากเสียงหายใจ   บอกตรงๆตอนนั้นผมอยากเย็ดแม่มากจริงๆ  จนเกือบจะถลกชุดนอนแล้วเอาควยทิ่มหีแกเลย   แต่สุดท้ายก็ห้ามใจไว้  ทำได้แค่ถกชุดนอน  ดูนมดูหีแก  แล้วก็ลูบเบาๆ ก่อนที่จะไปชักว่าวในห้องน้ำ

::Pull::
▪อีกครั้งหนึ่งก็ตอนปี 2550 ตอนนั้นแม่อายุ 55 แล้ว  ก็เกิดเหตุการณ์คล้ายๆกัน  คือ ผมแอบเห็นแม่เปลี่ยนเสื้อผ้าในห้อง ซึ่งแกก็คงไม่รู้ว่าผมคิดอะไรกับแกเลยไม่ได้ระวัง  ถึงจะไม่ได้เห็นเต็มๆ เพราะเห็นแค่ข้างๆแต่ก็เห็นนมเห็นก้นแกอยู่หลายนาทีเลย  แม่ยังดูน่าเย็ดอยู่ถึงจะท้วมขึ้น  นมใหญ่มากกว่าเดิม หย่อนเล็กน้อย  หัวนมยังออกสีน้ำตาลแดงอยู่ยังไม่ดำ  แม้ว่าผมจะเคยแอบดูแม่อาบน้ำหลายครั้งตอนเด็กๆ  แต่ก็เลิกทำมานานเป็นสิบๆปีแล้ว   ผมเกิดอารมณ์มากจนต้องไปชักว่าว   ไม่กี่วันต่อมาแม่ก็ไม่สบายต้องกินยา  ผมเองก็ช่วยดูแลแม่ด้วย  ยอมรับว่าทุกครั้งที่สัมผัสกับตัวแม่ผมมีอารมณ์ทุกครั้ง  จนมีครั้งหนึ่งเกือบจะเย็ดแม่จริงๆตอนแกหลับเพราะกินยา  แต่ก็ทำได้เท่าเดิมคือแอบถกชุดนอนแกดูนมดูหีแล้วลูบๆคลำๆก่อนจะไปชักว่าว   ทุกวันนี้ก็ยังคิดย้อนอดีตแล้วจินตนาการอยู่บ่อยๆว่า ถ้าตอนนั้นตัดสินใจเย็ดแม่จริงๆจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง? สถานการณ์จะเป็นแบบใดในเรื่องเสียวที่เคยอ่าน  เช่น 
1.แม่ไม่รู้สึกอะไรเพราะหลับลึกจริงๆ  เพราะผมเอาทิชชู่เช็ดน้ำควยออกหมด เลยแล้วก็แล้วกันไป  หรือแม่อาจจะนึกในใจว่าฝันว่าโดนเย็ด
2.แม่อาจจะท้อง
3.แม่อาจจะรู้สึกตัวระหว่างโดนเย็ดเลยติดใจบอกให้ผมเย็ดต่อเพราะเงี่ยนไม่โดนพ่อเย็ดมานานแล้ว  แล้วก็แอบเย็ดกันต่อเรื่อยมากลายเป็นชู้รักลับๆไป
4.แม่อาจจะรู้สึกตัวระหว่างโดนเย็ดเลยโกรธตบหน้าผมไปทีหนึ่งแต่ก็ให้อภัยแต่ก็ไม่ยอมให้เย็ดอีก  หรือโกรธแต่ก็ติดใจครั้งต่อไปพอโดนผมเล้าโลมก็เลยยอมให้เย็ดอีก
5.แม่รู้สึกตัวจนโกรธแล้วแจ้งตำรวจจับผมเข้าคุก
6.จริงๆแม่ก็รู้สึกตัว  แต่แกล้งหลับเพราะจริงๆก็เงี่ยนอยากโดนเย็ด  สุดท้ายก็สารภาพความจริงแล้วเราก็เย็ดกันต่อมาอีกหลายครั้ง
7.แม่รู้สึกตัว  แต่ผมระงับความเงี่ยนไว้ไม่ได้กระเด้าเย็ดจนเสร็จ  แล้วสถานการณ์ต่อมาก็เป็นได้ทั้ง  แม่ท้องเลยจำใจเลี้ยงลูกไป  แม่ติดใจเลยยอมให้เย็ดอีก  แม่แจ้งตำรวจจับผม  แม่โกรธแต่ก็ให้อภัยแต่ไม่ยอมให้เย็ดอีก
8.ถ้าเป็นข้อที่ได้เย็ดกันต่อมา  คนแถวบ้านก็อาจจะรู้ความลับ  เลยแบล็กเมล์ขอเย็ดแม่  บางทีก็อาจจะพาพวกมาลงแขกด้วย.

Wararomstory

ผมมีอารมณ์กับแม่ พี่สาว น้องสาวครับ มันรู้นะว่าไม่ควรคิด แต่การที่มีสาวสวยอยู่ในบ้านถึงสามคนใครไม่คิดแบบผมนี้ขอคาราวะเลย แค่เห็นแม่ผมนุ่งผ้าขนหนูสั้นๆเดินในบ้านผมก็หื่นขึ้นแล้ว เคยตะบะแตกอยู่ช่วงนึงกับแม่ผม จนแอบจับนมตอนแม่หลับตามสเตปลูกชายสายหื่นทั่วไปนี้ล่ะ ทำบ่อยจนโดนจับได้ แม่ตื่นมาบีบมือผมแรงมากแต่ไม่ได้ด่าอะไร พอเช้ามาแอบได้ยินแม่เล่าให้พ่อฟังด้วยว่าผมนอนจับนมแม่ แล้วพ่อพูดแค่ว่าสงสัยมันจะเริ่มเป็นหนุ่มแล้วมั้ง

::YehYeh::
▪เห็นด้วยครับ  ผมว่าผู้ชายหลายคนตอนเริ่มมีความรู้สึกทางเพศครั้งแรกๆตอนเด็กๆ  ถ้าไม่หลอกตัวเองเกินไป  คงต้องมีอย่างน้อยครั้งหนึ่งที่ตอนชักว่าวต้องจินตนาการถึงแม่ตัวเอง หรือญาติผู้หญิงคนอื่น เช่น น้าสาว  อาสาว ป้า ย่า ยาย ฯลฯ  ตามสัญชาตญาณทางเพศโดยธรรมชาติ
อ้างจาก: Wararomstory เมื่อ มิถุนายน 26, 2022, 02:32:43 หลังเที่ยง
ผมมีอารมณ์กับแม่ พี่สาว น้องสาวครับ มันรู้นะว่าไม่ควรคิด แต่การที่มีสาวสวยอยู่ในบ้านถึงสามคนใครไม่คิดแบบผมนี้ขอคาราวะเลย แค่เห็นแม่ผมนุ่งผ้าขนหนูสั้นๆเดินในบ้านผมก็หื่นขึ้นแล้ว เคยตะบะแตกอยู่ช่วงนึงกับแม่ผม จนแอบจับนมตอนแม่หลับตามสเตปลูกชายสายหื่นทั่วไปนี้ล่ะ ทำบ่อยจนโดนจับได้ แม่ตื่นมาบีบมือผมแรงมากแต่ไม่ได้ด่าอะไร พอเช้ามาแอบได้ยินแม่เล่าให้พ่อฟังด้วยว่าผมนอนจับนมแม่ แล้วพ่อพูดแค่ว่าสงสัยมันจะเริ่มเป็นหนุ่มแล้วมั้ง

::YehYeh::
▪แต่ส่วนใหญ่ตอนเด็กๆผมจะจินตนาการถึงน้าสาวมากกว่าแม่ครับ   เพราะเคยเห็นนมแกโดยบังเอิญจนมันกระตุ้นอารมณ์มาก  ถึงหัวนมจะดำหน่อย  แต่นมแกใหญ่มาก  จนตอนหลังต้องลงทุนแอบดูแกอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วยเลย  จนเมื่อ 2-3 ปี มานี้อยู่ผมก็กลับมาจินตนาการถึงแกอีกครั้งตอนชักว่าวแบบจินตนาการถึงแกตอนแก่ๆนี่แหละ  ทั้งๆที่ไม่ได้นึกถึงมายี่สิบกว่าปีแล้ว
อ้างจาก: Wararomstory เมื่อ มิถุนายน 26, 2022, 02:32:43 หลังเที่ยง

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 25, 2022, 01:00:33 หลังเที่ยง
::Angry::
▪มีท่านใดเคยมีความรู้สึกอยากร่วมเพศกับญาติผู้หญิงในครอบครัวที่อาวุโสมากกว่า  เช่น แม่ น้าสาว  อาสาว  ป้า ย่า ยาย  พี่สาว ฯลฯ แบบจริงจัง  จนอยากจะข่มขืนเลยบ้างครับ หรือในทางกลับกันมีผู้หญิงท่านใดมีความรู้สึกอยากจะร่วมเพศกับญาติผู้ชายที่อายุน้อยกว่า เช่น  ลูกชาย หลานชาย น้องชาย บ้างครับ
อยากกับน้าสาว อาสาวครับ แต่อยากให้เพื่อนมารุมด้วย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::WowWow::
ผมเคยมีประสบการณ์จริงกับแม่เลยครับ  ผ่านมาหลายสิบปีแล้ว ตอนนั้นผมอายุแค่ 15 แต่เคยเที่ยวกะหรี่มาบ้าง  แม่อายุ 40 แล้ว  แต่เทียบกับผู้หญิงวัยเดียวกันแม่ถือว่ายังดูสาวดูสวยกว่า  ช่วงนั้นแม่กำลังจะหย่ากับพ่อเลยมาอยู่กับญาติฝ่ายแม่  แกคงเมาเลยเกิดอารมณ์ผมก็เกิดอารมณ์เหมือนกันก็เลยเย็ดกัน  ความที่ผมเคยเที่ยวกะหรี่มาบ้างเลยรู้จักการเล้าโลมเลียทั้งดูดนม เลียหีเลียแตด  จนแม่ติดใจ ทั้งๆที่คนสมัยนั้นไม่นิยมทำกัน  เพราะแม่ก็บอกว่าพ่อไม่เคยทำให้เลย  เวลาเย็ดกันก็แค่ทิ่มๆควยแค่นั้น  ตอนหลังๆผมก็ให้แม่ดูดควยให้จนน้ำควยแตกคาปากหลังจากเย็ดหี