ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตถามครับ

เริ่มโดย Boy just boy, มิถุนายน 26, 2022, 04:56:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ใครเคยมีความรู้สึกอยากร่วมเพศกับญาติ
ผู้หญิงในครอบครัวเช่น แม่ น้าสาว 
อาสาว พี่สาว ฯลฯ แบบจริงจัง  จนอยากจะข่มขืนเลยบ้างครับ หรือ พาเพื่อนๆมาร่วมด้วย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::JubuJubu::
▪ผมก็เคยรู้สึกแบบนั้นจนจินตนาการตอนชักว่าวหลายครั้ง โดยเฉพาะกับน้าสาว ตอนหลังก็ลงทุนแอบดูตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย  แล้วก็แปลกที่ผมไม่ได้จินตนาการถึงแกมายี่สิบกว่าปีแต่เมื่อปีสองปีมานี้  ผมกลับมาจินตนาการตอนชักว่าวถึงน้าสาวอีกครั้งว่าได้เย็ดกับแกตอนแก่ๆตามจริงนี่แหละ   โดยจินตนาการว่าหุ่นแกน่าจะท้วมๆ  นมใหญ่ๆยานๆ  ก้นใหญ่ๆ  แบบกะหรี่แก่ๆที่ผมเคยเที่ยวมา
▪▪ส่วนกับแม่ผม  ก็เคยจินตนาการตอนชักว่าวเหมือนกัน  แต่มีอยู่สองครั้งที่ผมเกือบหน้ามืดทำจริงๆแต่ก็ไม่ได้ทำ  ตอนนั้นแกป่วยกินยาจนหลับสนิท   ผมเห็นแล้วเกิดอารมณ์แต่ก็ทำได้แค่ถกชุดนอน ดูนมดูหี  ลูบคลำตัวแก  แล้วก็ไปชักว่าว

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::JubuJubu::

▪แต่เรื่องรุมเย็ดนี่  ถ้าเราดูจากหนังเอ๊กซ์ก็รู้สึกมัน  แต่ถ้าทำจริงๆอาจจะไม่มันก็ได้  อย่างตอนผมเคยเที่ยวกะหรี่แบบหนึ่งหญิงสองชาย  พอทำจริงๆจะรู้สึกทุลักทุเล  ไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไร.

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Shy::
ผมเคยเย็ดกับแม่จริงๆครับ  แต่ไม่เคยจินตนาการเรื่องที่แม่โดนรุม  เพราะผมหึงแม่ครับ  ตอนที่แม่ผมมีผัวใหม่ผมยังหึงเลย  แต่ก็ต้องยอม  เพราะแกเป็นที่พึ่งให้ครอบครัวได้  แต่แม่ก็บอกว่าแกเย็ดไม่เก่งแล้วก็ไม่ค่อยได้เย็ดด้วย