ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลขาพราวสวาท (จบในตอน)

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 19, 2016, 07:58:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

มีเลขาแบบนี้ก็สบายไป..ทำงานเก่ง..มีโปรแถมให้ด้วย

fantastica

เรื่องสั้นที่เขียนได้ดีและจบได้สวยมาก

overshow1000

จบเร็วไปอะครับ ไม่ทันได้ลุ้น

yourbuddy

ถึงจะแบบ เล็ก แต่มีอย่างอื่นทดแทน แถมไม่งี่เง่าเข้าใจอะไรง่าย เจ้านายเลยเสร็จ

werapat2618

อยากมีเลขาแบบนี้บ้าว...จะเหนี่ยวเต็มที่เลย

johnyred59

ขอบคุณครับ เรื่องสั้นๆแต่ก็กระชับดีสนุกดีครับ

apiipa

ขอบคุณมากครับ สุดยอดแบบนี้หาได้ที่ไหน

yukleg

หำงานใกล้ชิดกัน เห็นหน้ากันเกือบทุกวันมันก็ต้องมีหวั่นไหวบ้างแหละน่า...วันเกิดหัวหน้า เลขาเป่าเทียนให้ เดี๋ยววันเกิดเลขา หัวหน้าจะปักเทียนให้นะจ๊ะ ::Ahoo::

bounced

นี่มันประสบการณ์ในฝันเลยนะครับเนี่ย ถ้าชีวิตมีอย่างนี้บ้างก็คงดี อิอิ

witcha

ความสัมพันธ์ ลับๆนี่แหละตื่นเต้นดีขอบคุณครับ

johnywalker

ตกลงมันเป็นเรื่องจริงใช่ไหมเนี่ย ::Thinking::

suriyamahajit

สนุกมากครับขออย่างนี้สักคนคงดี

st23652

ผอมๆเเบนๆก็สนุกไปอีกเเบบนะผมว่า

saturn

Power Bkn

เพิ่งมาเจอ สำนวนการเขียนดีมาก