ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามความเห็นครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มิถุนายน 27, 2022, 03:18:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
2 (100%)
ไม่ชอบ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 2

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Glad::
■มีท่านใดชอบอ่านเรื่องเสียวแนวแม่กับลูกชายเย็ดกันบ้างครับ ?  แล้วท่านชอบเนื้อเรื่องแนวใดกันบ้างครับ?

▪ของผมที่ชอบที่สุดคือแนวโดนโจรปล้น แล้วบังคับให้แม่กับลูกเย็ดกัน  รองลงมาก็แนวลูกข่มขืนแม่เอาดื้อๆเลย  รองลงมาก็แนวลักหลับแม่  ที่ชอบอีกแนวก็แนวมูเตลู  แบบโดนผีสิง โดนคุณไสย  หรือแนวแก้เคล็ดแก้กรรม  สะเดาะเคราะห์ โดยให้แม่กับลูกต้องเย็ดกัน   ที่ชอบที่สุดคือถ้าทุกแนวตอนท้ายแม่ท้องกับลูกตัวเองด้วยนี่ยิ่งชอบ

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 27, 2022, 03:18:41 หลังเที่ยง
■มีท่านใดชอบอ่านเรื่องเสียวแนวแม่กับลูกชายเย็ดกันบ้างครับ ?  แล้วท่านชอบเนื้อเรื่องแนวใดกันบ้างครับ?
ชอบแนวเพื่อนๆลูกชายที่โรงเรียนแบล็คเมล์รุมแม่เพื่อน แล้วบังคับให้ลูกชายมีอะไรกับแม่ด้วย

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มิถุนายน 27, 2022, 03:41:07 หลังเที่ยง
▪ของผมที่ชอบที่สุดคือแนวโดนโจรปล้น แล้วบังคับให้แม่กับลูกเย็ดกัน  รองลงมาก็แนวลูกข่มขืนแม่เอาดื้อๆเลย  รองลงมาก็แนวลักหลับแม่  ที่ชอบอีกแนวก็แนวมูเตลู  แบบโดนผีสิง โดนคุณไสย  หรือแนวแก้เคล็ดแก้กรรม  สะเดาะเคราะห์ โดยให้แม่กับลูกต้องเย็ดกัน   ที่ชอบที่สุดคือถ้าทุกแนวตอนท้ายแม่ท้องกับลูกตัวเองด้วยนี่ยิ่งชอบ
แนวโจรปล้นสนุกครับยิ่งถ้ามาหลายๆคนด้วย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Cheeky::
ผมก็ชอบครับ  หลายคนบอกว่าเรื่องแบบนี้ไม่มีทางเกิดขึ้นจริง  แต่จากประสบการณ์ของผมบอกเลยว่าเป็นเรื่องจริงครับ  แต่มันแค่ไม่ได้เกิดขึ้นกับทุกคน

keatmano

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ กรกฎาคม 02, 2022, 01:24:32 หลังเที่ยง
::Cheeky::
ผมก็ชอบครับ  หลายคนบอกว่าเรื่องแบบนี้ไม่มีทางเกิดขึ้นจริง  แต่จากประสบการณ์ของผมบอกเลยว่าเป็นเรื่องจริงครับ  แต่มันแค่ไม่ได้เกิดขึ้นกับทุกคน
ผมมีน้องๆที่รู้จัก2คนครับอายุ15 อยู่กันกับแม่ เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว คนพ่อเลิกกันไปนานแล้ว
แม่เค้าอายุ37แล้วส่งเรื่องเสียวแนวนี้ให้อ่านตลอดน้องเค้าก็ชอบนะนี่ก็ยุๆให้2คนนั้นรุมแม่ตัวเอง

ถ้าจะจินตนาการ แบบเกิดวิกฤติเศรษฐกิจ
มีจลาจล มีการปล้นสดม โดยพวกเด็กติดยา
เด็กกุ้ย แก๊งเด็กแว้น ปล้นบ้านคนรวย แล้วรุมมีอะไรกับคุณแม่ไฮโซ แล้ว บังคับให้ลูกชายมีอะไรกับแม่ด้วย 

::Hmmm::
      อีกแนวคือ  แม่ให้ท่าลูกตัวเองเอาดื้อๆเลย กับแนวแม่โดนลูกวางยานอนหลับ  วางยาปลุกเซ็กซ์ แล้วเย็ดกันจนท้องเลย  แต่แนวที่กล่าวมานี้ลูกต้องเด็กอายุแค่ 11-12 แบบเพิ่งหัดชักว่าว แล้วแม่จะเป็นสาวใหญ่อายุ 40-42 แบบยังพอมีลูกได้

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 03, 2023, 03:54:38 หลังเที่ยง
::Hmmm::
      อีกแนวคือ  แม่ให้ท่าลูกตัวเองเอาดื้อๆเลย กับแนวแม่โดนลูกวางยานอนหลับ  วางยาปลุกเซ็กซ์ แล้วเย็ดกันจนท้องเลย  แต่แนวที่กล่าวมานี้ลูกต้องเด็กอายุแค่ 11-12 แบบเพิ่งหัดชักว่าว แล้วแม่จะเป็นสาวใหญ่อายุ 40-42 แบบยังพอมีลูกได้

ถ้าแนวใกล้เคียงกับประสบการณ์ของผมคือแม่เมาแล้วโดนลูกเย็ดครับ  ตอนหลังก็แอบเย็ดกันต่อมาอีกหลายปี  เพราะในใจลึกๆแล้วแม่เป็นคนมีความต้องการทางเพศสูงแต่เก็บกดไว้