ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 66

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2022, 10:41:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

ตอนนี้เหมือนเปิดตัวแม่ทิพย์นะซึ่งเป็นชาวสวนธรรมดาที่ไม่ธรรมดาเลยแถมมีบารมีสมกับเป็นเมียอดีตเสือ ได้รู้ที่มาของพระขุนแผนบ้านกร่างที่โทนนับถือด้วยนะ

Kenobi.,

jooloo

เล่นจุรแผนด้วยเนี้ยมิน่าสาวตรึม

ones26421

ครอบครัวโทน มีของดีกันทุกคนแน่ๆ

sukray ruktum

ฮะแม่ทิพย์นี้ของจริงอะ พ่อแค่ต่อยแม่นี้ฟันเลยมิน่าเสี่ยๆๆถึงหยอง

munkza

ก็ว่าลิงทโมนได้ขุนแผนมาจากไหน เสี่ยนี่เอง

aaxx789

myfino262903

มาแล้วที่มาของขุนแผน แสดงว่าเจ้หมิวรู้แต่แรกแล้วว่าโทนมีขุนแผน แถมยังหลงเสน่ห์คนแขวนอีกต่างหาก

Meephoo

ขอบคุณเจ๊ครับ ที่เล่าเรื่องราวให้ฟัง สนุกมากมาย

amtorff73

พอพูดถึงพระขุนแผนเนี่ย ผมว่าตัววัตถุแค่มาเสริมให้โทนเฉยๆแหละครับ เพราะแค่เป็นนักกีฬา มีสกิลต่อสู้ ถอดเสื้อทีก็หุ่นยังกับนายแบบ ก็มีสาวแอบปลื้มเยอะแยะแล้วครับ

mighty

นั่นงัย!!ขุนแผนองค์ในตำนานนี่เองที่ติดตัวเจ้าโทน..

หวานเย็น

ขุนแผนที่ห้อยตอนนี้มาจากเสี่ยนิเอง

Ttum1188

แม่ทิพย์นี่จะเหมือนแม่ของริวกะในเทพวายุไหมนะ ดูทรงแล้วน่าจะคล้ายกันนะครับ MVP ตัวจริง

Chan_Som

มาตอนนี้เรื่องของ "แม่ทิพย์" เริ่มมาแล้ว และรู้แล้วว่า ขุนแผนที่เทพโทนห้อยคอมาจากไหน พ่อขุนแผนโทน ใคร ๆ ก็อิจฉา
::Beggar::