ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 66

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2022, 10:41:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eltas007

สุดท้ายแม่ทิพย์คือผู้อยู่เบื่องหลังความเก่ง

guang_k

ความอยากรู้ว่าแม่ทิพย์ทำไมถึงเก่งแบบนี้เริ่มมากขึ้นเรื่อยๆ เดาได้ว่าไม่ธรรมดาตั้งแต่ออกมาเจอสองเสี่ยแล้ว แต่เดาความเก่งไม่ออก จะว่าลูกสาวสำนักมวยที่พ่อทศไปเรียนด้วยก็น่าจะใช่ หรือลูกสาวผู้มีอิทธิพลเดิมก็เหมือน แต่จากท่าหวดหัวคุณโทนนี่เป็นคนที่ฝึกมาแน่ๆ
เจ้าของเดิมของพระขุนแผนที่คุณโทนมีไว้บูชารุบุตัวแล้ว มอยให้ยังไงนะจำได้ว่าเหมือนเคยบอกว่าพระที่บวชด้วยให้มานะ ผมจำผิดหรือเสี่ยไปบวชด้วยกันนะ

เดาเล่นกลายเป็นจริงไปแล้ว เทพวายุมีต้นเรื่องมาจากชีวิตจริงของคุณโทนบางส่วน พี่ริวกะก็สาวเยอะเหมือนกันด้วยซิ แต่น้อยกว่าคุณโทนนะ หรือจะมีเพิ่มมาอีก

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

darkside

ได้ไอเทมลับ  ขุนแผนมาเสริมอีก  ไม่ต้องหลับต้องนอนกันละ  5555

kgerrard

acropobia899

เอาแล้วๆ จุดเริ่มต้นความฮอตของท่านโทนรึเปล่า 

monster gmail

Thekid34

okai

เหมือนจะเจอต้นทางของเรื่องสาวๆแล้วสิครับ.. 

veget

รุ่นใหญ่เข้าบทเซียนพระกันแล้ว เหนือเจ้าพ่อยังมีพี่ทศ เหนือพี่ทศยังมีพี่ทิพย์

lamom

พระขุนแผน จะมาแล้ว

ปูมหลังแม่ทิพย์ คิดว่าไปทางคาถาอาคมสักยันต์ หรือ ทางลี้ลับ เปลี่ยนทางเลย ครูสอนมวยพ่อทศ

Leo the rott

ขุนแผนมาตอนนี้นี่เอง เห็นโทนเคยเล่าไว้เมื่อร้านเกะ ตอนแรกๆ

ttasster

โดนแม่ทิพย์ดักทางไว้หมดเลย คราวนี้โทนได้เข้าสู่รสพระธรรมแล้ว  และขุนแผนก็กำลังจะเริ่มปรากฎตัว 

peddo

ขุนแผนโทนนี่มีที่มา สาวๆ พากันติดใจอยากลองของดี พี่หมิวเลยต้องทดสอบว่าของเขาดีจริงไหม เจอแล้วติดใจ อิอิ
อ่านช่วงนี้แล้วไม่ต้องอ่านเจ้ามังกรน้อยเลยครับ

gusjung111