ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 92 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 03, 2022, 01:12:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Tee

โอ๊ยจะมีลุ้นไหมโทน ความฝันชายไทย สาวญี่ปุ้นโทนจะได้ลิ้มลองไหม พลาดโอกาสตลอด

testman

acropobia899

คุ้มค่ากับการรอคอยครับท่านโทน  
คุณเคย์ สอนได้ดีมากเลยครับ 
แต่อยากให้พี่พลอยอยู่ด้วยจริงๆแหละ

olemantu

จริง ๆเป็นโทนตอนนั้นก็น่าเวียนหัวเหหใือนกันละ อย่างหนึ่งก็เหมือนกับคนใหญ่ทุก ๆคน ทุกคนปิดความจริงกันหมด โทนโลดแล่นไปคเดียวจริง ๆ
ยังดีสำหรับสาว ๆทั้งหลาย ที่ดูเหมือว่าจะไม่มีใครมาหลอกสักเท่าไหร่ ก็ได้เนื้อได้หนังตอบแทนกันไป เนอะ

MCAD1432

คู่หมั้นกับการ์ดนี้แทรกแซงไปถุกอย่างเลยนะครับ งานเลี้ยงนี้จะเกิดเหตุการณ์อะไรขึ้นป่ะครับ พลอยมาด้วยแฮะ

JabaWoCK

ภาค 7 มาแล้ว ขอบคุณครับ

นายโทนจะสมหวังกับคุณรุกะใหมนะ
แต่ในสต็อกก็เยอะจนสับรางไม่ถูกอยู่แล้ว ^^

elelle

sunnies

ชิบะนี่เขาเหมือนทำตัวเก่ะก่ะน่ะครับ​ งานนี่ถ้าพี่พบอยมาด้วยคงเซอร์​ไฟรส์โทนเหมือนกัน

zeebraa

มันเหมือนต้นร้าย ปลายดีเลย รอลุ้นตอนต่อไป คิดว่า ชิบะน่าจะแค่ตัวประกอบ เทพโทนน่าจะของแท้

Au Nanma

คุณเคย์พูดได้ดีเรื่องจริงเป็นเช่นนั้นเราต้องให้กลับในสิ่งที่รับมา

singkanong

โทนเอ๋ยความหวังความฝันของชายไทยก็หวังจะได้โกอินเตอร์กะเขาบ้างยิ่งสาวญี่ปุ่นน่ะนางในฝันเลยใช่ไหมสู้ๆนะแม้ความหวังจะริบรี่แต่ก็ต้องหวังต่อไปนะแห่ะๆ