ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 92 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 03, 2022, 01:12:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nithiwit Sakfan

หวังว่าคงจะไมมีอะไรให้ต้องออกแรงนะครับ เพราะต้องรับแรงกดดันหลายอย่าง

lamom

ตอนแรกงงกับ พระบิดา อ้อ พี่แมน แต่ตกใจที่คุณเคย์พูดไทยใส่

Kiss my ass

::HoHo::ยังๆ ยังไม่หมดเรื่องเซอไพร์อีกหรอเนี่ย แต่ต้องมีโอกาสได้จิ้มสาวยุ่นแน่ๆ

zethkhun

note_ut

latipk

ถ้าเสียงคุณเคย์มาพูดเป็นเสียงแนวพี่เทียรี่ รับรอง ฮาวงแตกแน่ๆครับ
สู้ๆไปกินก๋วยเตี๋ยวเรือกันดีกว่า

แต่ที่น่าตกใจคือคุณเคย์พูดไทยได้

ttasster

สุดยอดครับ  วันนี้ยกให้เป็นเทพโทนหนึ่งวันครับ  มีคนมาให้กำลังใจล้นหลาม  แม้แต่คุณเคย์ผู้ยิ่งใหญ่ยังชี้แนะ  สุดยอดดดดด

narissa

อยู่ๆ ธงหัก รุกะ ไปมีคู่หมั้นได้เฉย
นายโทนอย่าไปยอม ปักธงให้มั่น

darkside

เปิดเรื่องมาก็เข้มข้นเลย 
พี่พลอยสงสัยติดงาน ไม่งั้นต้องขึ้นรับรางวัลพร้อมกันละ

kookai

งานใหญ่ขนาดนี้พี่พลอยไม่มาได้ยังไง แต่ก็หวังว่าการ์ดญี่ปุ่นคงไม่ก่อเรื่องนะ