ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 04, 2022, 04:42:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::WowWow::
▪ ท่านคิดว่าท่านมีประสบการณ์ทางเพศครั้งใดที่รู้สึกว่าแปลกประหลาดพิศดารที่สุด?

::Doubt::
▪ประสบการณ์ของผมไม่แน่ใจว่าจะแปลกประหลาดพิศดารมากน้อยเพียงใด?  ที่รู้สึกได้ก็  เคยเที่ยวกะหรี่ฝรั่งครั้งหนึ่ง  เคยเย็ดกะหรี่แขก(เขาบอกว่าเป็นคนไทยแต่ดูจากหน้าตาและสำเนียงพูดแล้วน่าจะเป็นแขกมากกว่า) ครั้งหนึ่ง    เคยเย็ดตูดกะหรี่สองครั้ง  เคยเที่ยวกะหรี่แก่ที่สุดอายุ 59 เคยเย็ดกะหรี่แบบหนึ่งหญิงสองชาย  เคยเย็ดกะหรี่ที่อ้วนมากๆน้ำหนักประมาณ 80-90 กว่ากิโลเลยหลายครั้ง  และเคยเย็ดกะหรี่คนหนึ่งที่ฟันหลอหมดปาก

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 04, 2022, 04:57:02 หลังเที่ยง
::Doubt::
▪ประสบการณ์ของผมไม่แน่ใจว่าจะแปลกประหลาดพิศดารมากน้อยเพียงใด?  ที่รู้สึกได้ก็  เคยเที่ยวกะหรี่ฝรั่งครั้งหนึ่ง  เคยเย็ดกะหรี่แขก(เขาบอกว่าเป็นคนไทยแต่ดูจากหน้าตาและสำเนียงพูดแล้วน่าจะเป็นแขกมากกว่า) ครั้งหนึ่ง    เคยเย็ดตูดกะหรี่สองครั้ง  เคยเที่ยวกะหรี่แก่ที่สุดอายุ 59 เคยเย็ดกะหรี่แบบหนึ่งหญิงสองชาย  เคยเย็ดกะหรี่ที่อ้วนมากๆน้ำหนักประมาณ 80-90 กว่ากิโลเลยหลายครั้ง  และเคยเย็ดกะหรี่คนหนึ่งที่ฟันหลอหมดปาก
กับแฟนเก่าครับ อายุห่างกันหลายปี เอาบนรถตอนไปเที่ยวต่างจังหวัดชนบทๆตอนมืดครับ
ดีไม่มีใครมาเห็น

::Shout::
ครั้งอื่นๆก็มีครั้งหนึ่งตอนเรียนมหาวิทยาลัย  รุ่นพี่บอกว่าให้ผมช่วยเฝ้าห้องชมรมให้หน่อยเขาจะไปธุระแล้วฝากของไว้ให้รุ่นพี่ผู้หญิงคนหนึ่ง (ที่มีคนลือว่าเป็นคู่ขากันทั้งที่ต่างคนก็มีแฟนแล้ว) แต่รอนานจนดึกแล้วก็เลยชักว่าวในห้องชมรมนี่แหละ  ตอนชักว่าวก็ดันจินตนาการว่าได้เย็ดกับรุ่นพี่ผู้หญิงคนที่จะมาเอาของนี่แหละ  ถึงแกจะหน้าไม่ค่อยสวยหน้าปรุๆหน่อย   แต่แกเป็นคนตัวสูง  นมใหญ่  ตูดใหญ่  แถมแกตัวดำด้วยเลยยิ่งกระตุ้นอารมณ์  พอชักว่าวเสร็จกำลังจะใส่กางเกงแต่ยังไม่เรียบร้อย  พี่คนนั้นก็ดันมาเคาะห้องเอาของที่มีคนฝากไว้  ผมก็เลยรีบไปเปิดห้อง  พี่คนนั้นก็มองผมแปลกๆแต่ผมทำไม่รู้ไม่ชี้   

อีกครั้งหนึ่งก็ตอนทำงานที่บ้านนอก  ผมมาเข้าเวรที่ทำงานตอนดึก   เกิดนึกพิเรนทร์เลยมาแก้ผ้าชักว่าวตรงสนามฟุตบอล  แล้วดันมีตุ๊ดมาแอบดูแล้วขอดูดควยให้  ผมเห็นหน้ามันเป็นพวกตุ๊ดควายเลยไม่ไว้ใจว่ามันเป็นโจรหรือเปล่าเลยไล่มันไป  มันก็รีบขับมอร์เตอร์ไซค์ออกไปเลย  แปลกดีเหมือนกัน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเที่ยวกะหรี่มาตั้งแต่อายุ 14 กะหรี่คนแรกที่ได้เย็ดอายุ 50  เคยเย็ดตูดกะเทยด้วย   แล้วก็เย็ดกับแม่ตัวเองหรือจะเรียกว่าได้แม่เป็นเมียมาตั้งแต่อายุ 15 แม่อายุ 40 แต่ยังสวยอยู่  แกโดนผมเล้าโลมจนเงี่ยนตอนแรกแกก็ไม่ยอมแต่โดนเล้าโลมมากๆก็ยอม  แล้วเราทำกันแบบล้ำยุคนะทั้งให้แม่อมควยให้บางทีแกก็ดูดจนน้ำเงี่ยนแตกคาปากเลย
แล้วก็เย็ดตูดแม่   จนแม่อายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน  เพราะแม่ขอร้อง  ตอนนั้นผมก็มีเมียมีลูกแล้ว  แต่ว่าเย็ดกับผู้หญิงคนไหนทั้งเมียทั้งกะหรี่ก็ยังไม่มันเท่าแม่   มันผ่านมาหลายสิบปีแล้วแต่ยังประทับใจผมอยู่เสมอ

MU-RUN

ขอแฟนเย็ดกับกับพี่แฟน ซึ่งแกก็ไม่ได้สวยอะไร แต่เธอสูงกว่าแฟน ตัวดำๆ เขาอกหักจากผัวฝรั่งใหม่ๆ เลยถือโอกาสเข้าไปปลอบ ผมไม่ได้เงี่ยนเพราะเธอสวย แต่มันเงี่ยนเพราะเขาเป็นพี่สาวของแฟนแค่นั้นเลย มันฟินมากที่ได้เย็ดทั้งพี่และน้องนะครับ