ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 05, 2022, 11:19:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
1 (100%)
ไม่ชอบ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
▪มีท่านใดมีรสนิยมชอบให้ผู้หญิงดูดควยอมไข่ก่อนเย็ดกันบ้างครับ

แดนชัย สนธยา

ผมก็ชอบครับ และถามสมาชิกส่วนใหญ่ก็ชอบกันทั้งงั้น
แต่ส่วนใหญ่สาวๆที่จีบมาเอาจะไม่อมให้ หรืออมก็ขัดๆเขินๆ ส่วนพวกน้องๆที่โทรเรียกมาก็ใส่ถุงอมไม่ได้อารมณ์เท่าไหร่
แต่เมียนี่ ตอนสาวๆจะทั้งอมทั้งดูด ทั้งเลีย พออายุเยอะขึ้นก็ดันหมดไฟดื้อๆ ไม่ทำให้ซะงั้น 
แต่จะให้พีก เปลี่ยนคำถามว่า ใครชอบเบิร์นของผู้หญิงด้วยลิ้นบ้าง อันนี้ท่าสนใจกว่าครับ

::JubuJubu::
▪จริงๆมันก็เป็นจินตนาการของผมมาตั้งแต่เริ่มดูหนังเอ๊กซ์แล้ว   แต่ตอนเที่ยวกะหรี่ครั้งแรกๆยังไม่มีใครยอมทำให้  จนมีกะหรี่คนหนึ่งที่ผมคิดว่าจะใส่ถุงยางก่อนแล้วอมผ่านถุงยาง  แต่พี่แกดูดอมสดๆทั้งไข่ทั้งควยเลย  จนเสียวอย่างไม่เคยมาก่อนจนติดใจกลายเป็นขาประจำพี่คนนี้จนเย็ดกันน่าจะยี่สิบกว่าครั้งได้  ทั้งๆที่แกก็ไม่ได้สวยอะไรนะตัวดำๆธรรมดาหน้าปรุๆด้วย  แต่อาศัยว่านมใหญ่กับดูดควยเก่ง   ช่วงหลังๆตอนเที่ยวกะหรี่ต้องขอให้อมดูดสดๆให้เท่านั้นถึงจะเที่ยว  บางคนก็ยอมดูดให้จนน้ำควยแตกคาปากเลย  ถึงเธอจะทำหน้าผะอืดผะอมหน่อยเพราะเธอบอกว่าน้ำควยเหม็นคาวมากแต่ก็ทำให้

อ้างจาก: แดนชัย สนธยา เมื่อ กรกฎาคม 05, 2022, 01:40:02 หลังเที่ยง

::Glad::
▪ผมก็ชอบดูดนมกับเลียหีครับ  โดยได้แรงบันดาลใจจากที่ดูหนังเอ๊กซ์เหมือนกัน  ตอนหลังๆตอนเที่ยวกะหรี่ต้องตกลงกันทุกครั้งว่าต้องยอมให้ดูดนมกับเลียหีถึงจะยอมเที่ยว   เอาเข้าจริงๆกะหรี่ส่วนมากที่ผมเที่ยวมาโดยเฉพาะพวกสาวใหญ่นี่  เธอก็ชอบให้ผมทำนะทั้งดูดนมแบบจ๊วบๆเลย  กับเลียหีนี่จนหลายคนร้องครางซี้ดซ้าดๆๆๆชักดิ้นชักงอดังลั่นห้อง  พอผมถามว่าแกล้งทำหรือเปล่า ? เธอก็จะบอกคล้ายๆกันว่าเธอเสียวจริงๆ  บางคนบอกว่าผัวก็ไม่เคยทำให้มาเป็นกะหรี่ก็ไม่มีแขกทำให้อีก  บางคนก็บอกว่านานๆแขกจะทำให้ที  แต่ก็ไม่ถึงใจอย่างที่ผมทำ  ส่วนท่า 69 ก็เคยทำบ้างแต่ไม่บ่อย  เพราะกะหรี่ที่เคยเที่ยวมาส่วนใหญ่ตัวจะเตี้ยกว่าผมมากเลยทำไม่ค่อยถนัด

Satan_

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 05, 2022, 11:19:45 ก่อนเที่ยง
::Falling::
▪มีท่านใดมีรสนิยมชอบให้ผู้หญิงดูดควยอมไข่ก่อนเย็ดกันบ้างครับ
ชอบนะครับปกติด้วย ยังเคยเสร็จในปากแฟนด้วยครับ

vadazaa

ชอบมากๆครับ ก่อนเย็ด ต้องเย็ดปากให้ควยแข็งมากๆก่อน
บางทีก็ให้ดูดจนแตก แล้วเอาน้ำว่าวทาควย แล้วค่อยเสียบหี โคตรฟิน

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ กรกฎาคม 07, 2022, 11:11:10 ก่อนเที่ยง
ชอบมากๆครับ ก่อนเย็ด ต้องเย็ดปากให้ควยแข็งมากๆก่อน
บางทีก็ให้ดูดจนแตก แล้วเอาน้ำว่าวทาควย แล้วค่อยเสียบหี โคตรฟิน

::DookDig::
ชอบเหมือนกันครับ  แต่เคยมีกะหรี่แค่สองคนที่ยอมดูดควยให้จนน้ำเงี่ยนแตกใส่ปากเลย  ถึงเธอจะทำหน้าผะอืดผะอมหน่อยแล้วบ่นว่าน้ำเงี่ยนผมเหม็นคาวมาก   ส่วนอีกะหรี่แก่อีกสองคนนี่มันถอนปากออกทันน้ำเงี่ยนเลยแค่พุ่งเฉียดหน้าไป  แถมมันดันบีบไข่ผมจนเจ็บหมดอารมณ์ไปเลย  นอกนั้นก็เคยน้ำแตก(โดยรีบถอดถุงยางออก)ใส่นม  หน้าท้อง แล้วก็แผ่นหลังบ้าง  แต่อีกะหรี่มันด่าผมใหญ่เลยว่าทำให้ตัวมันเลอะน้ำเงี่ยน

MU-RUN

อย่าว่าแต่อมเลยครับ ผมชอบเอาควยถูหน้าสาวด้วย ให้น้ำเงี่ยนใสๆติดหน้าสาวๆ

MU-RUN

อ้างจาก: แดนชัย สนธยา เมื่อ กรกฎาคม 05, 2022, 01:40:02 หลังเที่ยง
ผมก็ชอบครับ และถามสมาชิกส่วนใหญ่ก็ชอบกันทั้งงั้น
แต่ส่วนใหญ่สาวๆที่จีบมาเอาจะไม่อมให้ หรืออมก็ขัดๆเขินๆ ส่วนพวกน้องๆที่โทรเรียกมาก็ใส่ถุงอมไม่ได้อารมณ์เท่าไหร่
แต่เมียนี่ ตอนสาวๆจะทั้งอมทั้งดูด ทั้งเลีย พออายุเยอะขึ้นก็ดันหมดไฟดื้อๆ ไม่ทำให้ซะงั้น 
แต่จะให้พีก เปลี่ยนคำถามว่า ใครชอบเบิร์นของผู้หญิงด้วยลิ้นบ้าง อันนี้ท่าสนใจกว่าครับ
ชอบเลียให้สาว แล้วดูสีหน้าพวกเธอตอนเสียวครับ เมื่อก่อนทำให้จนสาวเสร็จดูหน้าเกร็งตัวกระตุกก็ว่าเสียวแล้ว มาตอนหลังเลียแตดให้แล้วเขี่ย G-spot ไปด้วย ยิ่งเห็นเลยว่าสาวๆถึงกับบิด แล้วพอแตกก็วิดต่อจนน้ำฉี่แตกนี่โคตรฟินจริงๆ ::Fighto:: ::Yes!::

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนเย็ดกับแม่จะชอบให้แม่ทำให้ครับ  ยิ่งตอนแม่แก่ๆแกจะไม่ค่อยให้เย็ดหี  แต่จะชอบให้ผมดูดนมกับเลียหีให้  แล้วแกดูดควยให้ผม  หลายครั้งก็น้ำแตกคาปากเลย

::Cheeky::
    ชอบเพราะมันรู้สึกเย็นๆอุ่นๆปนเสียว