ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบเป็นชู้กับเมียชาวบ้าน copy

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, กรกฎาคม 08, 2022, 10:57:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ผมแต่งงานแล้วครับ มีลูกแล้วด้วย อายุก็เกือบจะ 50ปีแล้ว ดันไปหลงรักลูกน้องตัวเองที่แต่งงานแล้วเช่นกัน พวกเราแอบเป็นชู้กันครับ เรื่องของเรื่องคือผมเป็นคนเริ่มก่อนครับ ลูกน้องผมตอนนี้ก็อายุ ประมาณ40ปี มีลูกมีผัวแล้วเช่นกัน เธอชื่อว่าแอนครับ แอนเป็นคนทำงานไม่เก่งครับ พวกเราทำงานเป็นเซลล์ครับ ผมก็เป็นหัวหน้างานที่ต้องพยายามเร่งยอดขาย ซึ่งแอนก็ขยันขายมาก แต่เปิดลูกค้าใหม่ไม่ได้เลย จึงทำให้ผมต้องคอยไปประกบแอนเป็นประจำ พอทำงานใกล้กันมากขึ้นก็ทำให้พวกเราอยู่ใกล้ชิดกันแอบคุยกัน จึงเกิดเป็นความรู้สึกดีๆ แอนก็คิดว่าผมใจดีที่คอยช่วยเหลือเธอ ส่วนปมก็เอ็นดูแอน และที่จริงแอนก็เป็นคนสวยด้วยครับ ผมก็หวันไหว

ครั้งแรกเลยที่พวกเราเล่นชู้กันเกิดจากวันที่ผมนัดแอนไปหาลูกค้ารายใหญ่ด้วยกัน ผมก็ทำหน้าที่คุยเจรจากับลูกค้าอย่างเต็มที่เลยครับ สามารถปิดการขายก้อนใหญ่ให้กับแอน พอกลับจากการทำงานแอนเอามือมาจับผมและขอบคุณผมอย่างมาก ผมก็พูดไม่คิดอะไร ไม่ต้องขอบคุณพี่ก็ได้ แต่พี่ขอกอดเราได้ไหมละ แอนดูงงๆ คิดว่าผมพูดเล่น ผมบอกไม่พูดเล่นให้กอดปะละ แอนก็เหมือนจะคิดสักครู่ นางตอบมา ก็ได้ค่ะ แต่ผมเลวกว่านั้นครับ ผมเลี้ยวรถเข้าโรงแรมเลยครับ แอนก็งงๆบอกว่าทำไมต้องเข้าโรงแรมด้วย ผมก็บอกว่ากอดข้างนอกเดี๋ยวมีคนจะเห็น กอดในห้องดีกว่าปลอดภัยกว่าเยอะ พอผมจอดรถจ่ายเงินเสร็จ ผมก็ลากแอนเข้ามาในห้อง แอนก็ดูจะปฏิเสธผม แต่นางก็เดินเข้ามาในห้องจนได้ ผมไม่พูดอะไรมากเลยครับ เข้ามากอดแล้วก็ทำการเล้าโลมแอนเลย แอนก็รู้อยู่แล้วครับ ถ้าเข้ามาในห้องแล้ว อย่างไงก็คงไม่รอด นางก็จูบแลกลิ้นกับผมเลย ตอนนั้นต้องบอกว่าพวกเราลืมครอบครัวของตัวเองกันไปแล้วครับ ผมใช้เวลาไม่นานก็ถอดเสื้อผ้าของแอนและผมออกจนหมด ผิวแอนดีมากเลยครับ เพราะเธอเป็นสาวเหนือด้วย มีพุงนิดหน่อยตามวัย แต่ก็ยังสวยนมใหญ่มาก ผมเข้าไปดูดนมเลยครับ แอนก็แอ่นอกให้ผมดูดอย่างเต็มที่ ร้องครางด้วยความเสียว ผมเอามือลวงหีก็มีน้ำหีไหลออกมาเยอะพอสมควรครับ ผมไม่รอแล้วครับ เอาควยใส่ถุงยางแล้วเสียบเข้าไปหีแอนแน่นมาก ผมก็ถามผัวไม่ค่อยเย็ดหรอ แอนบอกว่าหลังๆผัวไม่เย็ดเลย งั้นเดี๋ยวพี่เย็ดให้แอนนะ แอนก็ไม่ปฏิเสธผมเลยครับ พวกเราเย็ดกันอยู่นานพอสมควร ผมเสร็จไป2น้ำ แอนก็เสร็จไปหลายรอบครับ ผมดูจากการที่แอนกระตุกไปหลายครั้งเลย จนถุงยางผมหมดน้ำ2ผมบอกเลยว่าเย็ดสดครับ แต่ผมแตกนอกเอา

ผมกับแอนพวกเราหลังๆจะออกตลาดด้วยกันบ่อยมากครับ เพื่อนๆร่วมงานก็ไม่มีใครสนใจครับ เพราะคิดว่าผมเข้าไปสอนงานให้แอน จนยอดขายแอนดีขึ้นเรื่อยๆ แน่นอนว่าพวกเราก็แอบเล่นชู้กันเกือบทุกครั้งที่พวกเราออกตลาดด้วยกันครับ

ความสุขของผมก็มีไม่นานเหมือนสามีของแอนและเมียผมจะเริ่มสงสัย ทำให้ผมกับแอนต้องห่างๆกันครับ แต่พวกเราก็จะเย็ดกันเดือนละครั้งเป็นอย่างน้อยนะครับ จากที่แต่ก่อนเย็ดกันเกือบทุกอาทิตย์เลย จนตอนนี้แอนลาออกจากงานแล้วครับ ผมเสียดายมาก กำลังติดใจหีแอนอยู่เลย เธอต้องตามสามีไปต่างจังหวัดครับ ทำให้หลงเหลือด้วยความคิดถึงของผม ผมจึงมาเขียนเล่าเรื่องราวของผมกับแอนครับ

ใครที่รักแฟนอยู่แล้ว อย่าไปมีชู้เลยครับ มันไม่ดีหรอกครับ แอบกินของคนอื่น เราก็เป็นทุกข์ครับ ถ้ามีใครจับได้หมดอนาคตเลยนะครับ ชีวิตครอบครัวคู่ครองอาจจบสิ้นเลยก็ได้ โชคดีที่พวกเราทำงานด้วยกัน เลยมีข้ออ้างในการออกตลาดร่วมกันครับ ผมก็มีแอบไลน์ไปหาแอนบ่อยๆนะครับ แต่แอนไม่ค่อยจะตอบผมเลย ทำใจแล้วครับว่าพวกเราคงเป็นได้เพียงแค่อดีตคู่นอนกัน

eternal_igxa

เย็ดเมียคนอื่นแบบไม่ผูกมัด แบ่งให้ผู้ชายคนอื่นๆได้มาทิ่มหีอีกไม่ถือว่าเล่นชู้หรอก แค่ผู้หญิงมีผัวที่ใจร่าน