ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมื่อคุณรู้ว่า เมียให้คนอื่นจัดหนัก คุณจะทำยังไง

เริ่มโดย khanph827, กุมภาพันธ์ 20, 2022, 04:56:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khanph827

...เรื่องนี้คือเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับคนไกล้ตัวผมเอง มันเก็บกดอยู่ในใจ ผมอยากระบายออกเพื่อให้ความอึดอัดมันเบาบางลง...
...มันเป็นเรื่องบังเอิญเผลอใจ อารมณ์พาไป หรืออะไรไม่รู้ได้ แต่ที่รู้แน่ๆ คือ คนที่ผมรัก โดนเพื่อนในที่ทำงานจัดหนักไปแล้ว และที่น่าเจ็บใจคือ ยอมให้ผู้ชายคนนั้นเอาในเวลาทำงานด้วย ผมรู้เรื่องนี้หลังจากคืนวันนึงในงานเลี้ยงวันเกิดเพื่อน สองคนนีัหยอกล้อกันอย่างผิดสังเกตุ ผมเริ่มสงสัยว่าต้องมีอะไรที่ไม่ปกติแน่ๆ....
...ผมพยายามสืบอยู่นานพอควรจึงได้รู้ ผมแกล้งเอาไลน์ของเมียผมทักไปหาผู้ชายคนนั้น ทันทีที่มันอ่าน มันขอระลึกความหลังด้วย ผมแกล้งถามว่าความหลังอะไร มันก็เลยเล่าว่าเคยเอากันมายังไงบ้าง มันเป็นเรื่องเหลือเชื่อว่าสองคนนี้จะแอบเอากันกลางวันในเวลาทำงาน...
... ตอนทีผมกำลังเอาเมียผมบนเตียง ผมแกล้งคุยกับเมียผมว่าฝันเห็นว่าเธอโดนคนนั้นเอาในที่ทำงาน ผมก็เล่าความฝัน ตามเหตุการณ์ที่ผมฟังจากคนนั้นมา เมียผมดูตกใจ แต่เธอเหมือนจะมีอารมณ์ ผมเลยถามไปตรงๆ ถ้าตาบัวลาขอเย็ดในโรงเลี้ยงจะยอมให้เย็ดใหม เมียผมไม่ตอบแต่เธอครางเสียงดังกว่าปกติ...
...ผมจะไปเล่าเรื่องนี้ ตามที่ผมได้ฟังมาในหัองเล่าประสบการณ์เสียวนะครับ ผมจะเล่าตามลำดับเหตุการณ์ จากเริ่มจนพวกเขาหยุดความสัมพันธ์เสียวกัน แต่กว่าจะหยุดก็โดนไปหลายดอกแล้วครับ....

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::

ตอบแบบคนไม่เคยมีเมีย   ถ้าเป็นเรื่องในจินตนาการ ก็น่าจะมันสะใจนะครับ   เมื่อก่อนผมก็จินตนาการบ่อยๆ  เวลาแอบชอบใคร  แล้วจะจินตนาการว่าพวกหล่อนโดนลงแขกรุมเย็ดแบบในหนังเอ๊กซ์  ทั้งรูหีรูตูดพร้อมกัน  ปากก็อมควยไปด้วย  แล้วน้ำแตกใส่ปาก   แต่พอถึงเวลาเห็นหล่อนไปกับคนอื่นจริงๆก็ทำใจไม่ได้

GAMA

เมื่อคุณรู้ว่า เมียให้คนอื่นจัดหนัก คุณจะทำยังไง?

ตอบ>>ถ้ารับไม่ได้ก็ต้องหย่าครับ
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

First10

ถ้าใช้มาเยอะแล้วก็ปล่อยไป หาใหม่ๆสดกว่าดีกว่าครับ

vadazaa

ตอนเมียผมแอบไปเย็ดกับชู้ที่พัทยา ผมจับได้ ผมจับเมียผมกดลงบนที่นอนแล้วเอาควยยัดปาก เย็ดปากจนน้ำตแกคาปาก บังคับให้แดกน้ำว่าว
แต่ยังไม่ได้เย็ดเพราะหีหลวมกับรังเกียจนำควยชู้ที่ยังอยู่ในรูหีเมียตัวเอง

ปล. ตอนนี้เมียผมหนีไปให้ชู้มันกระแทกหีเป็นเดือนแล้วไม่กลับมาเลย โดนของหลวงกู่ไม่กลับเลย สงสัยอยากเป็นคุณนายร่านหี

vadazaa

เจอเมียผมร่านควยเมื่อไหร่ ฝากจับลงแขกด้วยนะครับ แย่จริงๆหลงควยชู้จะหุบหีไม่ได้

MU-RUN

ขอตอบ 2 แบบนะครับคือ
1 ถ้ารับไม่ได้เลยจริงๆ ก็เลิกทันที
2 ถ้ายังอยากเย็ดอีเมียอยู่ก็เก็บไว้เย็ดเล่นๆ แต่ความรู้สึกคงจะไม่เหมือนเดิม ตอนนี้อยากเย็ดแม่งแบบไหนจัดไปไม่ต้องยั้ง เย็ดเสร็จเยี่ยวใส่หน้า ราดหัว ให้แม่งอาบน้ำเยี่ยวไปเลยอะไรแบบนี้ หรือถ้าจะลองแบบซาดิสเล็กๆก็ลองกับแม่งตอนนี้สะเลย แต่สุดท้ายผมก็ว่าอยู่ไม่นานก็คงจะเลิกกันอยู่ดีครับ นอกจากไปจูนติดเรื่องนี้จนชอบกันทั้งคู่ใหม่

Boy just boy

เป็นผมจะให้พวกเด็กแว้น เด็กติดยาหลายๆคนมารุมข่มขืนเมียแก้แค้นแล้วแอบดู