ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามความเห็นครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กรกฎาคม 12, 2022, 11:05:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเลือกได้คุณอยากมีอะไรกับคนไหนครับ

สาวใหญ่อายุ48 ลุคไฮโซ มีครอบครัวแล้วแยกกันอยู่กับสามี
4 (40%)
สาวอายุ41 มีสามีแล้ว
0 (0%)
สาวอายุ31 เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยว
5 (50%)
สาวอายุ37 แต่งงานแล้ว
1 (10%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 10

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 15, 2022, 11:05:48 หลังเที่ยง

Boy just boy

ถ้าเลือกได้ท่านมี สาวในฝันแบบไหนที่อยากมีอะไรด้วยครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::ChuChu::
ตอนเที่ยวกะหรี่ส่วนมากจะเที่ยวแต่สาวใหญ่อายุ 40-50 ขึ้นไป อายุมากที่สุดที่เคยเที่ยวคือ 59 เพราะผู้หญิงวัยนี้หลายคนจะอวบๆท้วมๆ นมใหญ่ ตูดใหญ่  เวลาเย็ดจะชอบขยำนมกับดูดนมดังจ๊วบๆๆๆๆ   แล้วเย็ดในท่ากวางเหลียวหลังตอนหนอกกระทบตูดจะมีเสียงดังป้าบๆๆๆๆๆ  แถมพวกนี้เวลาโดนเย็ดจะมีอารมณ์ร่วมร้องครวญครางไปด้วยแบบเปิดเผยเลย  บางคนก็ชักดิ้นชักงอทำหน้าตาเหยเกไปด้วยเลย

Mubin9999

จริงๆอยากเลือก41ครับแต่ใจเขาใจเราครับเลยเลือกแม่เลี้ยงเดี่ยวดีกว่าครับ

MU-RUN

อยากเย็ดสาวใหญ่ไฮโซ เพราะมันรู้สึกฟินมากครับเวลาได้กดหัวสาวรุ่นใหญ่กว่ากระแทกควยใส่ปากพวกเธอให้น้ำลายไหลยืดด.....แล้วเอาควยละเลงน้ำให้ทั่วหน้า สาวรุ่นนี้อาจจะไม่เคยโดนแบบดิบๆ ต้องจัดให้ลืมทุกควยที่เคยโดน เอาให้ครางเรียกเราว่าผัวจ๋าๆๆ....

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
เมื่อหลายปีก่อนผมไปงานศพคนที่ทำงานที่ต่างจังหวัดแล้วนั่งรถตู้ของที่ทำงานไป   เห็น ผอ.ผู้หญิงสองคนอายุเกือบ 50 แล้วทั้งคู่  ทั้งที่ผมไม่เคยรู้สึกกับสองคนนี้มาก่อน  แต่วันนั้นเห็นสองคนนี้อยู่ในชุดไว้ทุกข์สีดำแต่มันดูไม่มิดชิด  เพราะมันกลับขับเน้นให้เห็นผิวขาวผ่องยังไม่เหี่ยวย่นตามวัย   นมก็ใหญ่  ตูดใหญ่  ตอนลงรถผมก็แอบเห็นร่องนมฐานนมของทั้งสองคนอย่างเต็มตา  จนพอกลับบ้านต้องไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกับสองคนนี้สองยกเลย   แบบสองหญิงหนึ่งชายแบบในหนังเอ๊กซ์  ที่เวลาดูดนมเลียหีอีกคนก็ดูดควยไปด้วย  เวลาเย็ดอีกคนอีกคนดูดนมเลียหีอีกคน   หลังจากนั้นผมก็จินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับสองคนนี้เป็นประจำ   บางทีก็จินตนาการว่าทั้งคู่โดนพวกเด็กกุ๊ยแถวบ้านผมลงแขกรุมเย็ดแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันแล้วน้ำควยแตกใส่หน้าใส่ปาก 10-20 คนเลย

Mazsky

สถานะไม่ใช่ปัญหา ผมเน้นสภาพครับ
นี่กำลังไล่เก็บของเก่า สาวไฮโซลูกครึ่งจบPh.D
เลิกกันไปเพราะเค้ามีลูกให้ผมไม่ได้ แต่เรื่องบนเตียงนี้สุดยอด

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 14, 2022, 04:34:56 หลังเที่ยง
::Doubt::
เมื่อหลายปีก่อนผมไปงานศพคนที่ทำงานที่ต่างจังหวัดแล้วนั่งรถตู้ของที่ทำงานไป   เห็น ผอ.ผู้หญิงสองคนอายุเกือบ 50 แล้วทั้งคู่  ทั้งที่ผมไม่เคยรู้สึกกับสองคนนี้มาก่อน  แต่วันนั้นเห็นสองคนนี้อยู่ในชุดไว้ทุกข์สีดำแต่มันดูไม่มิดชิด  เพราะมันกลับขับเน้นให้เห็นผิวขาวผ่องยังไม่เหี่ยวย่นตามวัย   นมก็ใหญ่  ตูดใหญ่  ตอนลงรถผมก็แอบเห็นร่องนมฐานนมของทั้งสองคนอย่างเต็มตา  จนพอกลับบ้านต้องไปชักว่าวแล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกับสองคนนี้สองยกเลย   แบบสองหญิงหนึ่งชายแบบในหนังเอ๊กซ์  ที่เวลาดูดนมเลียหีอีกคนก็ดูดควยไปด้วย  เวลาเย็ดอีกคนอีกคนดูดนมเลียหีอีกคน   หลังจากนั้นผมก็จินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับสองคนนี้เป็นประจำ   บางทีก็จินตนาการว่าทั้งคู่โดนพวกเด็กกุ๊ยแถวบ้านผมลงแขกรุมเย็ดแบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันแล้วน้ำควยแตกใส่หน้าใส่ปาก 10-20 คนเลย
ของผมมีครูตอนม.ปลายอยู่คนนึง สวยมาก
ตอนนี้แต่งงานแล้วแต่ยังไม่มีลูก ผมก็ชอบจินตนาการให้แกโดนพวกแก๊งเด็กแว้น แก๊งเด็กกุ้ยๆรุมแก

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนเที่ยวกะหรี่ครั้งแรกกะหรี่ก็อายุ 50 แล้ว  ตอนเย็ดกับแม่ครั้งแรก แม่ก็อายุ 40 แล้ว  แล้วเย็ดกันต่อมาจนแม่อายุ 57 ถึงยอมเลิกเพราะแม่ขอร้อง  เพราะรู้สึกว่าแม่ยิ่งแก่ยิ่งน่าเย็ด