ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 93 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2022, 12:49:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alan

เรื่องสาว ๆ คิดยังไงว่าพ่อรู้ไม่ทัน อาบน้ำร้อนมาก่อน แถมเผลอ ๆ จะยิ่งกว่าโทนตอนเป็นหนุ่มด้วยซ้ำ...
และขอเดานะครับ ที่โทนไม่ได้ขึ้นเวที... เปิดตัวโทนแบบอลังการแน่นอน 555...

sun_307

(มิน่าญี่ปุ่นถึงได้เจริญ จะทำอะไรต้องสืบหาข้อมูลมาทุกด้านจริงๆ) แล้วเทพโทนจะทำยังไง เพราะพ่อไม่มีเงินไปขอสาวๆให้ ก็แต่งพร้อมกันทีเดียว 10 ลูกสะใภ้เลย

shinosukeosaka

พ่อทศนี่น่ากลัวจัง รู้ไปหมด ปิดอะไรไม่ได้เลย มองทะลุตลอด สงสัยว่าจะมีงานจากคุณชิบะเข้ามาที่โทนอีกแน่ๆ

chatjane4234

พ่อครับ นั้นโทนลูกพ่อนะ พ่อปั่นเอาซะเป็นลิงเมาเบียร์เลย โดนใครปั่นไม่โดน ดั้นมาโดนพระบิดาปั่น

ฉากสุดท้ายกำลังมันส์เลย พ่อทศกำลังจะฉายแสง โชว์ฝีมือให้ดู ดันมาตัดจบแบบละครไทยซะได้

Thongchai Wangsri

yuta279

ตายละพี่โทน คุณพ่อรู้ทันหมดเลย มอบเถอะครับ รู้ยันเชียงใหม่เชียวนะนั่น แต่เพราะโปรเจคเชียงใหม่เลยทำให้ก้าวหน้าเร็วเลยใช่ไหมครับ

เอ อี วาย

araiwaaa