ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 93 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 13, 2022, 12:49:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pliwds

พลอยจอย ทีมนี้น่ากลัวมาก รอดูว่าหลังงานเลิกโทนจะรอดจากสองสาวนี้มั๊ย

โทนอาจลืมไปว่า ข้างกายคุณท่านบอสตัวจริงยังยืนนิ่งอยู่

Korn Phawat

dodoza2

พ่อก็ถามเก่งจริงๆขอบคุณมากครับอีกกี่ไม่กี่ตอนก็จะครบ 100 แล้วสนุกมากครับ

chapter11

พระบิดาเล่นมาถามแบบนี้เอากลางงานมันใช่เหรอครับเนี่ยคุณเทพโทน 555

Namzaaa

คนเหงา

ได้หน้าไปเต็ม​ๆและนี่คือสุดยอดคุณ​พ่ออย่าให้พูด​นะลูก​ทำอะไรไว้

The maiji

อยากรู้จริงๆว่าทุกวันนี้เหตุการณ์เป็นยังไงกันบ้าง แต่ละคนมีชีวิตเป็นแบบไหน

tummada5819

งานนี้นายโทนจะดังอีกสะละมั้ง ยิ่งไม่อยากเด่นสะด้วยหัวจะปวดแน่นนอนงานนี้

TUWATAR

แหม พ่อทศลูกชายก็ได้มาจากพ่อทั้งนั้น
ล่ะ แม่ทิพย์ยังบอกว่าพ่อมีเยอะอยู่นะ

Boss3919

John Snoww

กับเหมียวนี่ปิดไฟเงียบหรอครับพี่โทน คิดว่ามีเสียงกุกกักๆซะอีก

volpe

หลังจากที่รอดที่ไม่ต้องขึ้นไปพูดบนเวที กลับมาเจอคุณพ่อแบบนี้ 555 สงสารพี่โทนจริงๆๆ

........

โอ็ย คุณพ่อ   โคตรรรรเท่เลยยยย

คุณรุกะได้กลับมาโสดไหมแบบนี้ รอลุ้นเลย