ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Housewife Where I Work แม่บ้านติวเสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Drek1975

I2eI3oI2n D Ace

แอบชอบคุณแม่เลยยอมติวให้ฟรีเป็นคนดีจริงๆ แต่คุณแม่ไม่ยอมให้สอนฟรี น่าจะได้สอนยันมหาลัยนะเพราะกลายเป็นครอบครัวสุขสันต์

Edit:ย้ายเข้าไปอยู่ติวให้จนจบเลย กลายเป็นพ่อเลี้ยงหรือได้ลูกด้วยก็คงดี

gfthebc

ดู​แล้ว​เหมือน​ลูก​สาว​ก็​น่า​จะ​แอบ​ชอบ​ติวเตอร์​อยู่​นะ​ครับ​ ติวเตอร์​น่า​จะ​ได้​ดูแล​ทั้ง​แม่​และ​ก็​ลูก​สาว​แล้ว​ละ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่า​จะ​ได้​ดูแล​กัน​ยาว​ๆ​แล้ว​ละ​ครับ​ ดี​ไม่​ดี​จะ​กลาย​เป็น​ครอบครัว​สุขสันต์​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

TZONE

ติวให้ลูกสาว แล้วยังจะติวให้คุณแม่อีก ใจดีจริงๆ

Edit: ค่าติวแบบนี้ สงสัยจะได้ติวกันไปยาวๆ

japon

bunhelupu

งานนี้ขอให้ได้ยกบ้านน

น่าจะมีต่อนะเนื้อเรื่องไปได้อีก

reborn0087

คงจะต้องติวเสียวให้ทั้งแม่และลูกสาวพร้อมกัน ติวให้หนักๆนะแบบนี้ผมติวให้จนจบมหาลัยในฐานะ​พ่อเลี้ยง
.
.
รับรอง ได้ของแถมแน่ๆ แผนการ แม่ชั่งร้ายกาจให้เอาแลกการติวฟรี ตอนต่อไปต้องติวให้ลูกด้วย

doujin

ติวลูกแถมตั้มแม่ โปรโมชั่นดีสุดๆ

เหมือนลูกจะรู้เห็นเป็นใจ แน่ละร้องขนาดนั้นไม่รู้สิแปลก