ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พิษสวาทบ่วงบาศกามา ตอน 16

เริ่มโดย Orgasmic writer, กรกฎาคม 15, 2022, 09:19:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mario

เรื่องนี้หายไปนานมากเลย
จนนึกว่าจะไม่กลับมาต่อแล้วหรือเปล่า
ตอนที่แล้วเป็นตอนที่ดีที่สุดในทุกๆตอนที่ผ่านมาเลยครับ

Kiethjix

sirasit khamsom

Nu metal

Lonelyworm

drblackjack

สุขุมจัดน้องที่ทำงานเลยเหรอครับ

Townster Rizel

howto

somchai0361

rexmost gizmo

พี่สุขุม วางแผนซ่ะขนาดนี้. น้องมายท่าจะกินกันยาวๆ

testman

หายไปนานเลยนะคร้บ รอมาต่อเรื่องคุณมาย อยากรู้ว่า แกจะจมดิ่งกับสิ่งที่ได้รับ แล้วจะหลุดเงื้อมือสุขุมได้ไหม

มารอตอนต่อไป อย่าหายไปนานนะครับ

sun_307

ยิ่งหนึยิ่งเจอนะคุณมาย รีบแต่งกับแฟนแล้วสารภาพเถอะ จะได้จัดการกับสุขุมได้ ไม่งั้นได้ตกเป็นนางบำเรอให้สุขุมแน่

zezebee12

peterllwu12

peddo

สุขุมนี่วางแผนชั้นเซียนจริงๆ มายอาจไม่ต้องเข้ามาออฟฟิศก็ได้แต่ ยังมีการโทรไปกระตุ้นให้เข้ามาอีก สงสัยจังว่าจะเอาอะไรหว่านล้อมให้มายยอมอีก สงสัยจะเป็นภาพบอสกับสาวอีกคนที่คอนโด
คู่น้องก็น่ากังวลไม่ต่างกัน น้องมินต์ท่าทางจะไม่รอด มีบอดีการ์ดคออ่อน จะเจอแบบพี่สาวมั้ย
สุดท้ายให้สุขุมเป็นฮีโร่ปลอบใจทั้งสองพี่น้อง