ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 7

เริ่มโดย twintower, กรกฎาคม 17, 2022, 01:51:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

longman_44

badboyy2j

หรือว่าผู้กองอลิสจะรู้ความจริงอะไรบางอย่าง

Prasard Komkum

elviswhat

เหมือนผู้กองจะมีอะไรแปลก ๆ ชอบกลนะครับ

intanianoi

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Matsudaira777

ตอนนี้เริ่มสงสัยผู้กองละ ไปรู้ไปเห็นอะไรมาแน่ๆ

paoimpreza

คุณหมอคินดะอิจิสืบสวนเคสนี้ยากเลย

kingzaso

เหมือนผู้กองจะสงสัยว่าหมอติดต่อกับวิญญาณได้นะครับ

Eberm

ผู้กอง​นี่ใช้​ได้​เลย​ กัด​ไม่​ปล่อย​

รอ​ติดตาม​อยู่​ครับ​สนุก​

txxt30

ผู้กองอลิสานี่มีอะไรแปลกๆ ชวนให้สงสัยเหลือเกิน

chipchip

ns52800189NS

noknoi13

ท่าทางผู้กองจะมีความเชื่อ เรื่องวิญญาณหลังความตาย แล้วที่มาเลียบเคียงถามคุณหมอ นี่แค่ต้องการอยากรู้ว่า คุณหมอทำได้จริงมั้ย หรือว่า กำลังตามหา คนที่สามารถติดต่อกับวิญญาณได้อยู่กันแน่