ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก่อนอ่าน ร้านคาราโอเกะตอนที่ 94

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 17, 2022, 11:25:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

มาตั้งโพสต์แทนเจ้าโทนนะ

https://mobile.facebook.com/287423094712918/posts/3568769433244918/?_rdc=1&_rdr

จากเครดิต Link ข้างต้นคงอธิบายได้แบบง่ายๆ เข้าใจง่ายแล้วนะ

เกี่ยวกับภวังค์ หรือ โซน สำหรับนักกีฬา

1819

ขอบคุณ เจ้หมิว และ เทพโทน ในเกร็ดความรู้ประกอบ  ในเรื่องเกี่ยวกับ การอธิบายการโหมด ภวังค์ หรือ โซน  ทำให้เพิ่ม อรรถรสในการอ่าน ไปด้วย ว่าอะไรยังไง ครับ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

myfino262903

เป็นเกล็ดความรู้ที่ดีมากเลยครับ เวลาอ่านจะได้ไหลลื่น

Raymond

ขอบคุณครับ เจ๊

อ่านแล้ว เก็ตเลย สมัยเรียนมหาลัย ตอนนั้นเคยแบบคิดว่าผีเพื่อนที่เสียไปแล้วมาสิง(เพื่อนเล่นเก่งมากแต่เสียชีวิตจากอุบัติเหตุรถยนต์) เพราะฟอร์มเทพมาก มาอ่านแล้วคิดว่าน่าจะเข้าโซน ตอนที่เข้า จะรู้ว่าเราทำอะไรไปบ้าง แต่เหมือนแบบจะหน้ามืด แต่มองเห็น ร่างกายขยับ และเล่นดีมาก

ตอนหลังเล่นบ่อยคล่องแล้ว ไม่ค่อยได้เข้าโซนเอง ฟอร์มเลยไม่ดีเหมือนเก่า แถมติดเด็กเลาจน์ ร่างกายไม่ฟิต เลยหายไปเบยยย