ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Lover Of Change (ชักช้าไม่ทันหมาแดก ภาค2) ปฐมบท

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 18, 2022, 01:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เสียงนาฬิกาปลุกดังขึ้นข้างหู บอยตื่นขึ้นมาท่ามกลางกองเอกสารที่พี่เอกสั่งไว้

"เช้าเเล้วเหรอเนี่ย ฮึ้บ.." บอยขยี้ตาพร้อมกับบิดขี้เกียจ และลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ พร้อมกับพูดคนเดียวออกมาว่า "เราฝันบ้าอะไรเนี่ย ฝันว่าตัวเองเป็นประธานบริษัทเฉยเลย เหอะๆ ทำงานหนักเกินไปแล้วมั้ง"

บอยยิ้มแห้งๆแต่ก็ไม่ได้อะไรมากมาย เพราะตัวเขารู้ดีว่าสิ่งที่เขาทำอยู่นั้นเพื่ออะไร

เขาเดินกลับมานั่งที่โต๊ะพร้อมกับมองไปที่รูปภาพที่ตั้งโต๊ะ รูปของเขากับฟ้าที่หวานหยดย้อย รอยยิ้มบริสุทธิ์ไร้เดียงสา สาวสวยที่เขาอยากจะใช้ชีวิตร่วมกัน อยากจะสร้างครอบครัวกับเธอคนนี้

บอยนั่งดูรูปนั้นอยู่นาน 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

laphatsanai1992

ผมรอเรื่องนี้ (ชักช้าไม่ทันหมาแดก ภาค2)
นานแล้วครับ

ttbb777

ติดตามครับ มีภาด2ด้วยเย์ หลายๆเรืองเลย รอเรือง ยอมต่อด้วย

zeebraa

ในที่สุด เรื่องที่รอ ก็มาครับ งานนี้ขอให้ออกไวๆ และบ่อยๆครับ กลัวขาดตอน ติดตามจนจบครับ

mighty

ภาคนี้จะดำเนินเรื่องอย่างไรกันนะรอตอนต่อไปเลยครับ

pato07

Midnight

nikko

มีภาคต่อด้วย  แถมบอยฝันซะอีก ตั้งแต่เมื่อไหร่น้อ

I2ta3ta3

Leo the rott

นึกว่าฟ้าเลี้ยงลูกจนโตไปแล้วนะเนี่ย จะกลับมาจองเวรบอยอีกรอบหรือยังไง

jet081

cologo12

txxt30

dodoza2

เริ่มมาก็มีอะไรน่าสนใจ มาต่อภาคสองจนได้ ขอบคุณครับ