ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Lover Of Change (ชักช้าไม่ทันหมาแดก ภาค2) ปฐมบท

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 18, 2022, 01:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarnkun

walaipan

honminn

หายไปนานเลยครับท่าน ยังลงผลงานใน readawrite อยู่มั้ยครับ

aekkung

ภาคนี้จะเป็นการแก้แค้นของบอยหรือเปล่า

devilzoa

worlord

Aoneday

รอมานานมากครับนึกว่าไม่มีต่อแล้วดีใจมาก

botsmans

รอนานมากครับ ตอนจบภาคแรก งงๆนิดนึงกลายไปบอยที่โดนสะกดจิตไปซะงั้น ภาคนี้จะคลายบมยังไงมาอ่านกัน

Haruhi13

โอ้มีภาคสอง รอติดตามว่าภาคนี้จะเป็นยังไง

zaar65

chanky2007

อ้าว พลาดไปได้ไง
ขอตามกลับมาอ่านครับ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Babanananana