ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แวะมาสอบถามเกี่ยวประสบการณ์บนรถแท็กซี่หน่อยค่า

เริ่มโดย Innocentcouple, กรกฎาคม 18, 2022, 11:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pure Pure

Raymond

art009001

คิดว่าถ้าไม่ประเจิดประเจ้อเกิน พี่แทกซี่คงไม่สังเกตนะครับ แต่ถ้าขยับตัวชัดเจน ก้อาจจะมีเหลือมองจากกระจกมองหลังนะผมว่า

เปิดอะหล่างฉ่างแบบนี้ ต้องมีแอบมองกันบ้างล่ะ ถ้าเป็นผม ผมมองนะ ขาวมากแม่คุณเอ๊ยยย ^_^

alex2432

evilbenz

LittleAuraz

ผมว่าน่าจะเห็นนะครับ เพราะคนขับรถจะต้องมองกระจกหลังบ่อยๆ

Zeratul

เห็นครับ ยังไงก็ต้องเหลือบมองอยู่แล้ว ไม่เหลือหรอก

Kokit

Meephoo

koppuccino

คาดว่าน่าจะเห็นนะ ถ้าไม่ได้ลงสมาธิไปที่การขับสุดๆ

pamaaeng

ถลกขึ้นขนาดนี้ ไม่ใช่แค่เห็น แต่เหล่ตามองเลยครับ