ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 94 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 19, 2022, 01:46:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

วาดลีลาแม่ไม้มวยไทยให้พวกญี่ปุ่น(โดยเฉพาะชิบะและลูกน้อง)ได้เห็นความร้ายกาจบ้าง เอาให้หายซ่าไปเลยนะ พ่อทศ เทพโทน

[email protected]

เอาจริงๆพ่อทศ เขานี้เก่งนะดูไม่ออกเลยนึกว่าลุงบ้านๆธรรมดาซะอีก

saekow

สุดยอดทั้งบ้านเลย พ่อก็เก่ง แม่ก็เป็นครูมวย ลูกก็สุดยอด

Bat-ball

ร้านเกะก็มีฉากบู๊ให้อ่าน เป็นเรื่องที่ครบเครื่องเรื่องนึงเลยจริงๆ

sirihim

Nattapon Saithong

First10

พ่อลูกโชว์สเต็ปเต็มที่ไปเลย ให้สมกับที่เจ้าชิบะอยากให้ดูโชว์
เสร็จงานแล้วไปต่อกัับใครดีคิดออกหรือยัง

pd19811983

พ่อเสือกับลูกลิงมันล่ะทีนี้ เล่นกับใครไม่เล่น จำไว้เลยชิบะ

Aod3917

ยังไม่อ่าน ขอทักทายก่อนเลยครับเทพโทน ตอนนี้น่าจะให้เคดิตพระบิดานะครับ ผู้ให้กำเนิดเทพโทน ::DookDig::

KonMol2

โหวเตรียมตัวกันนานขนาดนี้ งานช้างเลยนะครับ แต่พ่อทศนี่ยิ่งดูแล้วยิ่งสุดยอดจริงๆเลย

latipk

::Glad:: เข้าโซนจากคุโรโกะก็มาจ้าาา

นี่พ่อทศกำลังสอนวิชามวยไทยให้โทนในสถานการจริงชัดๆ