ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝ้าย ตอนที่ 1 (มีภาพประกอบ)

เริ่มโดย act_dsky, กรกฎาคม 24, 2022, 09:10:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

readingbung

ได้เปิดซิงพร้อมกันทั้ง 3 คน บอยกับเข้ม ขอคำแนะนำจากจารย์เปี๊ยก ด่วนเลยยย

mojojojo417

kengkun

ครั้งแรกก็สามคนเลยนะ ของไอเปี้ยกถึงคอเลยปะเนี่ย

Nikubou

ครั้งแรกรวบสาม แต่ทีละคน ครั้งต่อไปคงจะพร้อมกันแน่นอน ขอบคุณที่บงรวดสามตอน ไปอ่านตอนต่อล่ะครับ

woodpacker

"อื้ออออออ ก ก็ได้..."
ฝ้ายติดใจเสียแล้ว ::DookDig::

applej2k

งานกลุ่ม แต่เอาเข้าจริง คนที่ทำงานจริงๆนั้นจะมีแค่คนเดียว
อันนี้เป็นความจริงอย่างที่สุดครับ 555

devilzoa

Bounce

เนื้อเรื่องคุ้นๆนะครับ แต่อ่านมันมาก บางทีอ่านแนวนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ
สนุกดีครับ

mrgreen

เปิดซิงก้อโดนรุมสามแถมยังลากาวจนถึงมหาลัยเลยรักเพื่อนจริงๆฝ้าย

Axn1156

เกริ่นเข้าเรื่องเสียวดี ฝ้ายต้องโดนอีกเยอะแน่นอน

Drak555

slmn11

เดาว่าฝ้ายน่าจะกล้าๆ กลัวๆ ในครั้งแรก
แต่เมื่อได้ลองแล้ว คงจะติดใจ ชอบแนวสวิงแน่

Poul

DrHanaBKK