ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝ้าย ตอนที่ 3 (มีภาพประกอบ) +อัพแพทซ์!!

เริ่มโดย act_dsky, กรกฎาคม 24, 2022, 02:11:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

natius

ผมชอบกะหรี่ในแนวทางนี้นะครับ ส่วนใหญ่ที่ผมอ่านเจอจะเป็นลักษณะท่าทางยั่วยวน คำพูดคำจา ร่าน ๆ แต่งตัวโชว์ ๆ เป็นส่วนใหญ่

แต่กะหรี่(ฝ้าย)ที่ไรท์บรรยายว่า มีห่วงตรงหี เจาะสะดือ สักลาย ตรงกับกะหรี่ในความคิดผมอะนะ55555 ผมชอบมากครับ

เรื่องอื่น ๆ มีไหม มันก็มีแต่ก็ไม่ค่อยมีให้อ่านเท่าไหร่ อย่างว่าแหละกะหรี่ในความคิดแต่ละคนก็ไม่เหมือนกันอะนะ ยังไงก็ขอบคุณไรท์มากครับ

Lemonsoda

kul1

งานนี้สาวฝ้ายจะจัดเต็มให้นายบอยแค่ไหนนะ

Memome

สรุปติดใจตั้งแต่ ม.ต้น แล้ว  คาดว่าคงไม่จบแค่ 3 คนนี้ละมั้ง

cooking_gear

อ่านแล้วปวดตับแทนแฮะ ไม่คิดว่าจะออกมาทางนี้เลย

Prik

lindor

เรื่องนี้เขียนดีมากเลย สนุกและเศร้าปนกัน บางทีก็สงสารฝ้าย แต่บางทีก็สนุกดี ตามอ่านยาวๆ ครับ

adios2nd

ตกเป็นทาสโดยสมบูรณ์ ถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว

lungme7

batzmaru

เสือเฒ่า

จริงๆไม่อยากให้มีเรื่องพาไปให้รุมโทรมเลยครับ มันดูเละเทะยังไงไม่รู้

AABB BBAA

I2ta3ta3

Lee Si-woo

โหวฝ้ายเละขนาดนี้แล้วหรอ บอยกับเข้มร้ายเกิน