ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กรกฎาคม 22, 2022, 11:58:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบหรือไม่?

ชอบ
1 (100%)
ไม่ชอบ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Reader::
มีท่านใดมีรสนิยมชอบแอบดูฐานนมร่องนมผู้หญิงแล้วเกิดอารมณ์บ้างครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบแอบดูฐานนมร่องนมผู้หญิงมาตั้งแต่เด็กๆครับ      เพราะน้าสาวเป็นคนชอบแต่งตัวโป๊ๆ  แถมผมยังเคยแอบเห็นหัวนมของน้าสาวด้วย   แล้วก็แปลกนะครับที่ตั้งแต่เด็กจนโตเรียนมหาวิทยาลัยผมจะเจอครูอาจารย์ผู้หญิงหลายคนที่เป็นพวกชอบแต่งตัวล่อตะเข้ชเวิ้บชว้าบ  แต่งหน้าจัดๆ  เซ็กซี่  นมใหญ่  ตูดใหญ่  จนหลายครั้งผมได้เห็นร่องนมฐานนมโดยบังเอิญจนติดใจต้องแอบดูมาตลอด  พอมาตอนทำงานก็เจอผู้หญิงแบบนี้เยอะอีกเหมือนกันตั้งแต่ระดับนักการยันผู้อำนวยการ  จนต้องเก็บไปจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลย

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 22, 2022, 12:31:43 หลังเที่ยง
ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบแอบดูฐานนมร่องนมผู้หญิงมาตั้งแต่เด็กๆครับ      เพราะน้าสาวเป็นคนชอบแต่งตัวโป๊ๆ  แถมผมยังเคยแอบเห็นหัวนมของน้าสาวด้วย   แล้วก็แปลกนะครับที่ตั้งแต่เด็กจนโตเรียนมหาวิทยาลัยผมจะเจอครูอาจารย์ผู้หญิงหลายคนที่เป็นพวกชอบแต่งตัวล่อตะเข้ชเวิ้บชว้าบ  แต่งหน้าจัดๆ  เซ็กซี่  นมใหญ่  ตูดใหญ่  จนหลายครั้งผมได้เห็นร่องนมฐานนมโดยบังเอิญจนติดใจต้องแอบดูมาตลอด  พอมาตอนทำงานก็เจอผู้หญิงแบบนี้เยอะอีกเหมือนกันตั้งแต่ระดับนักการยันผู้อำนวยการ  จนต้องเก็บไปจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลย
ของผมตอนม.ต้น ครูคนนึงแต่งตัวsexyมาก
ผมชอบแอบดูแกบ่อยๆ กระโปรงที่ใส่ก็ชอบใส่สั้นมาก

kapokeyai

ผมคิดว่า การที่ผู้ชายชอบแอบดูร่องนมของผู้หญิงนั้นมันเป็นเรื่องธรรมดามากครับ ซึ่งโดยส่วนตัวของผมแล้วนั้น เวลาเห็นผู้หญิงสวยๆน่าตาดี ก็จะมองภาพรวมของสรีระของหญิงสาวคนนั้น ไม่ได้ให้ความสำคัญกับรูปร่างส่วนใดส่วนนึงเป็นพิเศษครับ จากนั้นก็จะไล่สแกนรูปร่างของเธอไปทีล่ะส่วน โดย focus ไปที่ตูด-บั้นท้ายของผู้หญิงก่อนเลย ต่อมาก็เป็นช่วงเรียวขา และหลังจากนั้นก็มองหน้าอกหน้าใจ แล้วไล่ต่ำลงมาที่ช่วงเอวครับ ส่วนตัวของผมแล้วก็จะประมาณนี้!!  ::Falling::
ข้านี่แหล่ะ ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน จงเคารพและบูชา ตัวข้าเถิด แล้วพวกเจ้าจะได้ดี Hahahahaha

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ตอนเด็กๆแอบดูญาติๆกับคนแถวบ้านเป็นประจำ

eternal_igxa

อ้างจาก: Tomhh เมื่อ กรกฎาคม 23, 2022, 08:08:06 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 22, 2022, 12:31:43 หลังเที่ยง
ของผมตอนม.ต้น ครูคนนึงแต่งตัวsexyมาก
ผมชอบแอบดูแกบ่อยๆ กระโปรงที่ใส่ก็ชอบใส่สั้นมาก
ผมก็ชอบมองครับ ไม่ว่าจะร่องนม เนินอก เรียวขา ขาอ่อน หวอ ตอนมัธยมเคยเห็นมา3-4คน ครูสาวคนที่ 1 กระโปรงเหนือเข่าพอดี ก้าวขาออกจากรถยนต์เห็นหมดเลย ไม่รู้สเตย์หรือกกน. คนที่ 2 กระโปรงสั้นขาสวยมีแฟนแล้ว ขับมอไซต์ วันนึงมาจองรถมุมที่ผมนั่งเล่นมองเห็นตอนสตาร์ทมอไซต์เกียร์ ขาอ่อนกับหวอสวยมาก ถ้าไม่ใส่ข้างในคือเห็นหีแน่ๆ คนอื่นๆก็มีนศ.ฝึกสอนบ้าง แอบมองช่องกระดุมเสื้อ แอบส่องกกน.