ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตถามความเห็นครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กรกฎาคม 27, 2022, 08:01:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

มีใครอยากเห็น คนที่รู้จัก แฟนเก่า ญาติฯลฯ
โดนรุม บ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Pull::
ผมก็จินตนาการเป็นประจำอยู่แล้ว  ตอนเด็กๆก็จินตนาการว่า น้าสาว  แม่  ครู  คนแถวบ้านโดนลงแขกรุมเย็ด  ตอนหลังๆก็จินตนาการว่าคนที่ทำงาน เจ้านาย อาจารย์ คนรู้จัก ที่แก่ๆหน่อย  โดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาแถวบ้านลงแขกรุมเย็ดแบบ 20-30 คนเลย  แบบเย็ดหีเย็ดตูดพร้อมกันหรือสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูด  โดยเฉพาะบางคนที่ผมเกลียดแต่หน้าตาน่าเย็ดนี่อยากให้โดนแบบ 50-60 คนเลย  แบบโดนบังคับให้เย็ดกับลูกตัวเอง  หรือโดนหมาเย็ดด้วยนี่ยิ่งสะใจ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt:: อีกคนที่ผมจินตนาการประจำก็พนักงานนิติบุคคลของคอนโดที่ผมอยู่ครับ  ถึงแกน่าจะอายุ 40 กว่าได้แล้ว  แต่ยังรู้สึกน่าเย็ดอยู่ นมใหญ่ ตูดใหญ่  ขนดก  แถมแกมีรอยสักด้วยยิ่งกระตุ้นอารมณ์ ดูบางมุมหน้าแกก็คล้ายๆกับน้าผมด้วย แล้วแกชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบเวลาแกก้มๆเงยๆจะเห็นร่องนมฐานนมแกประจำ  ยิ่งตอนที่แกท้องนี่ยิ่งจินตนาการว่าแกโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาพาไปรุมเย็ดลงแขกแถวตึกร้าง  ที่มีอยู่เยอะจริงๆในซอย

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 27, 2022, 01:22:42 หลังเที่ยง
::Doubt:: อีกคนที่ผมจินตนาการประจำก็พนักงานนิติบุคคลของคอนโดที่ผมอยู่ครับ  ถึงแกน่าจะอายุ 40 กว่าได้แล้ว  แต่ยังรู้สึกน่าเย็ดอยู่ นมใหญ่ ตูดใหญ่  ขนดก  แถมแกมีรอยสักด้วยยิ่งกระตุ้นอารมณ์ ดูบางมุมหน้าแกก็คล้ายๆกับน้าผมด้วย แล้วแกชอบแต่งตัวชเวิ้บชว้าบเวลาแกก้มๆเงยๆจะเห็นร่องนมฐานนมแกประจำ  ยิ่งตอนที่แกท้องนี่ยิ่งจินตนาการว่าแกโดนพวกเด็กกุ๊ยขี้ยาพาไปรุมเย็ดลงแขกแถวตึกร้าง  ที่มีอยู่เยอะจริงๆในซอย
ผมก็มีคิดเหมือนกันมีคนรู้จักคนนึงอายุ40กว่าๆเหมือนกัน
น่าเย็ดมาก แกชอบแต่งตัวsexy โชว์วับๆแวมๆ อยากเห็นแกโดนพวกแก๊งเด็กวัยรุ่นรุมโทรมแก

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเคยเย็ดกับแม่ตัวเองแต่ไม่เคยจินตนาการเรื่องนี้เพราะผมหึงแม่ครับ  แต่ผมเคยจินตนาการถึงคนอื่นเป็นประจำ  โดยเฉพาะเมียของเจ้านาย

eternal_igxa

อยากเอาคนรู้จัก ครู อาจารย์ที่สวยๆที่มีผัวแล้ว อายุไม่เกิน 40 ไปเย็ดแบบฟิลแฟนได้อารมณ์กว่าเย็ดแล้วไม่ผูกมัด พอร่านแล้วก็ถ่ายคลิปโป๊ไปลงเว็บบ้างทุกวันนี้ไม่ใช่คนดังมีคลิปหลุดไม่ค่อยมีใครรู้ ได้อารมณ์เสียวของชู้ที่เยาะเย้ยผัวเขาว่าเมียตัวเองหลงควยผู้ชายจนยอมเป็นนางเอกหนังโป๊ 555