ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักต้องห้าม ห้ามให้ใครรู้ ตอนที่ 7

เริ่มโดย bangkok34, กันยายน 21, 2022, 10:50:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangkok34

::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: กราบสวัสดีนักอ่านทักท่าน กราบขอโทษที่หายไปนาน สาเหตุที่
หายไปนะหรอครับ เห้อ โดนโควิสเล่นงาน ลงปอด เอาชีวิตแทบไม่รอด ตอนนี้หายดีแล้ว ถึงร่างกายจะไม่ 100% ก็ อยากจะจบ เรื่องให้ได้ครับ เอาละ เรามาต่อกันเรย  ความเดิม หลังจากที่เจ้ากาน ได้ทำการแตกในหี แม่ตนเองไปนั้น คืนนี้ ยังอีกนาน
           ตอนที่7 ภายในห้องน้ำ สาวใหญ่วัย 33 ปี กำลังอาบน้ำ พร้อมกับยิ้ม อย่างมีความสุข นั้นคือแม่ฟ้า สุดสวยนั้นเอง
เธอนั้นคิดในใจว่า ตั้งแต่ สามีเธอตายไป เธอเหงาและความต้องการนั้นสูงมาก พอได้มีอะไรกับลูกชายตัวเองนั้น ถ้าคนอื่นรู้
คงจะดูไม่ดีแน่ๆ แต่ ถ้าใครไม่มีใคร รู้ และเธอนั้น รักและห่วงใย เจ้าลูกชายยตัวเองมาก ขนาดที่เธออาบเสร็จ  ออกมา เจ้ากานนั้น หมายจะ ชิงหลับไปก่อน แต่ มันหารู้ไม่ เสือสาวตัวนี้ เมื่อมันเจอเหยือ มันจะไม่ปล่อยไปง่ายๆ คืนนี้ ตายแน่ๆ กาน
เอ่ย คืนนี้ กานนนนน ลูกคิดจะชิงกลับหรอออ  แม่ฟ้าจัดการคล่อมเจ้ากาน ละเอาล้วงใช้วิชามือปลาหมึก ล้วงเจ้าโลกเจ้ากาน ทันที อู้ยยยแม่ มันเสียวนะ แม่ ก็จพให้เสียวไงจะลูกชายของแม่ แม่ มันเสียว ขนาดที่หน้าเจ้ากาน บูดเบียว ด้วยความเสียว เพราะเจอมือ ปลาหมึก แม่ฟ้าจับรูดจับชัก อย่างมันมือ ชักๆๆๆๆๆ ในขนาดเจ้ากานหน้าปูดเบี้ยวด้วยความเสียว อู้ยย
แม่ครับ มันเสียวสุดๆ ไม่ไหว แต่แม่ฟ้านั้นเธอ กลับ หยุดมือ เพื่อทรมาน เหมื่อนเสือ ทรมานเหยือไม่ให้หนี เธอก้มลงไปดูด
ดูดเจ้ากานต่อทันทีทั้งเลียดูด ชนิด รุนแรงเน้นมากๆ ทำเอาเจ้ากานคร่างด้วยความเสียวชนิด แทบขาดใจเรย แม่ครับ โอ้ย
เสียววววววว เบาๆช้าๆ แม่โอ้ยเสียว มันจะแตก อ้าาาา ซี้ดดดดดดด ทางแม่ฟ้านั้น เธอได้ยินเสียงลูกชายคร่างก็เร่งการดูด
แบบสุดๆ ชนิด แทบขาดใจตัวแทบระเบิดกันเรย พรุบๆๆๆๆซ้วบๆๆๆๆๆ ซู้ดดดดด อ้าาาาาาาาา น้ำลายยืดดดดดดด ทำเอา
เจ้ากานแทบขาดใจ กานนนน แม่ทนไม่ไหวแล้ว พูดจบแม่ฟ้า เธอนั่งคล่อมหน้าเจ้ากานทันที เอาโคกหีที่แสนสวยงาม
และโหนกนูน ทับใส่ปากเจ้ากานทันที  ทางเจ้ากานเหมื่อนจะเป็นงาน มันจับเอวแม่ฟ้า แล้วขยี้หี ดูดหีแม่ฟ้าแบบรุนแรง
ทันที ทำเอาแม่ฟ้า นั้น ร้องคร่างด้วยความเสียว สุดเสียง อ้าาาาาา กาน แบบนั้นละ แม่ชอบ ขยี้แรงๆ ดูดแรงๆ แม่ชอบ
อ้าาาา ซี้ดดดดดดดด เธอทั้งร่อน ส่าย เด้งหีใส่ปาก ลูกชายของเธอสุดแรง เพราะมันสร้างความเสียวให้เธอ อย่างดีสุดๆ
กานนนน แม่เสียว อ้าาาาา ซี้ดดดดดดด แม่ทนไม่ไหวแล้วววว เธอพูดจบ เธอ ลุกขึ้นมาคล่อมเอาควย52ยาว7นิ้ว ของ
เจ้ากานลูกชายจ่อที่หี แล้วกดเอวลงทันที และไม่รอช้า เธอ นั่งยองๆ ละตอกหีใส่ควย ขย่มควยอย่างรุนแรงหนัหหน่วงทันที
อ้า า า า า า า า า า า กาน แม่่เสียวอ้าาาา ซี้ดดดดดด  แม่ครับ กานเสียว มันควยสุดๆเรย มันกัดฟันสู้กับความเสียว
แม่ฟ้านั้น ทั้งกระแทก ตอก ขย่ม ร่อน ส่ายหี ใส่ ควยมันแบบสุดชีวิต  แม่ฟ้านั้น นมเด้ง เอวส่ายร่อน สุดๆ  กานเปลี่ยนกันแม่มดแรง เธอนอนถ่างหี ยกแขนรอเจ้าลูกชายมา เธอกระซิบที่หู กาน คืนนี้ แม่จะไม่ แม่ของกานอีกต่อไปนะ คืนนี้
กานมาเป็น ผัวแม่นะ แม่ทนไม่ไหวแล้ว  เจ้ากานถามจะดีหรอแม่ แบบนี้นะ ดีสิ นอกบ้าน กานกับแม่ คือ แม่ลูก แต่
ยามบนเตียง กานคือ สามีและผัวของแม่ที่ต้องบรน เมียให้หายเงี้ยน ได้ไหม ผัวขา ได้สิ เมียจ๋าาาาาา เจ้ากานพูดจบ
มันจับขาแม่ฟ้าท่ายกล้อ มันควยจ่อหี และ กระแทกหี สุดแรง ปัก ปัก ปัก ปัก ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงกระแทกหี ดังสนัน
ห้อง และมาพร้อมเสียงคร่าง ของแม่ฟ้าสุดเสียว อ้า า า า า า า า า า า า า า กาน แรงอีก แรงอีก ผัวขา เมียเสียว อ้า
กานนนน เย็ดหีแม่แรงๆ เย็ดหีเมียแรงๆ เมียชอบ ได้ครับแม่ มันกระแทกหีสุดแรง ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ควยมันชนจุดเสียว
และชนกับ มดลูกแม่ฟ้าทุกดอก ทางแม่ฟ้านั้นเธอถ่างหีให้สุดๆ เพื่อให้ควยของลูกชายของเธอ เข้าหี ลึกๆ กาน แรงๆเรยย
แม่ชอบ เมียชอบสุดๆ มันกระแทกหีแม่ฟ้าแรงทุกดอก จู่ๆก็ พรุบ ว้ายกานหยุดก่อน เพราะสาเหตุที่แม่่ฟ้าให้กานหยุดนั้นก็
เพราะ ตอนนี้ ควยเจ้ากาน แทงทะลุปากมดลูก เข้าไปด้านในมดลูกทั้งหัวควย อู้ยยยยย กาน ควยของลูกเข้าไปด้านในของ
แม่แล้วนะ กระแทกมาแรงๆเรย แมา่ชอบ ได้ครับแม่ มันจับแม่ฟ้าแอ่นหีท่าหมา ทำการกระแทกหีสุดแรง  ปับ ปับ ปับ ปับ
ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พรุบๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆแจะๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า า า า า เสียงร้องสุดเสียว ดังสุดๆ เพราะ
ควยเจ้ากานทะลวงด้านในมดลุดแม่ฟ้าทุกดอก เล่นเอาน้ำหีแม่ฟ้านั้นทะลัดอาบลำควยเจ้ากาน ทำให้ ลื่นสุดๆ เรยทำให้
เจ้ากาน กระแทกหีได้แบบสุดๆ ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปักๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า า กาน ผัวขาาาาาาาาา
เย็ดเมียแรงๆ เมียชอบให้เย็ดหีแรงๆ เย็ดแรงๆ เย็ดให้มันหีมันควยเรยผัวขาาาาาาา เมียเงี้ย เจ้ากานเอง กระแทกีสุดแรง
ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า ผัวขาาาาาา เมียจะแตกแล้วววว แตกในเรยยยยย ได้ครับ มันแร่งกระแทก
สุุดแรง ป้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ้า า า า า า า า า า า า กรี๊สสสสสสสส อ้าาาาาาา เจ้ากานแทงสุดควย และแตกใน แบบ
สุดแรง น้ำควยมันทะลักพุ่งอัดเต็มหี  แม่ฟ้าแบบสุดๆ กานนนนน คืนนี้แม่ไม่ยอมให้พักหรอกนะ ตลอดทั้งคืน นั้น เสียงคร่าง
และเสียงกระแทกหี ได้ดังตลอดทั้งคืนนนนนน  สามคนในบ้านหา รู้ไม่ ว่า ญาติเธอ ป้า หรือพี่สาว ของแม่ฟ้า นั้นกำลังเดิน
เดินทางมาหา เธอ ในอีกไม่นาน จบตอนที่7 เป็นไง ครับ สมการรอค่อยไหม ผมให้จัดให้แบบ สุดๆ บอกแล้วเรื่องนี้ ผมใส่ทุกอย่าง  บอกเรย นรก100 ขุก ก็ไม่รับแล้วละ ปล อ่านแล้ว ถูกใจ มาเม้นบอกกันได้ เรื่องดุผ่านมือ ผมละหนักใจ ในคอม
มันเรียงข้อความดีนะ พออ่านทางมือถือมัน เห้อ หนักใจ  ขอให้ เสียวๆกันครับ ติดตามตอนต่อไป รอชักวาวได้เรย