ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 95 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 29, 2022, 02:09:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zavior

ร้านไม่เกะละครับตอนนี้ นี่มันโดโจชัดๆ ฮ่าๆ

ชิบะก็ไม่ยอมจริงๆนะครับ พกพวกมาขนาดนี้ มีปืนก็ยังสู้ อัไรจะขนาดน้านน

ovident

แบบนี้ต้องเอาชิบะแม่งให้หนัก เอาให้ไม่กล้าหืออีกไปเลยครับบบ 

jaja

เป็นงานรว ตัวเจ้าพ่อของไทยซึ่งมีพ่อของโทนเป็นหัวหน้าใหญ่

marco35

โทนเป็นคนเปิด ก็ต้องเป็นคนจบ แต่ชิบะกล้าออกมาสู้กับโทนมั๊ย

sunnies

มีเคลียร์กับพ่อเจมส์ไว้ก่อนด้วยเสี่ย5เสี่ย6ถึงเข้ากรุงเทพได้ แสดงว่าสองคนนี้ไม่เบาเลย

aumoum

รอบนี้รอบโชว์​มวยไทย​มาเต็ม​ พ่อขุนแผนได้ปล่อย​เต็มที่แล้วพระบิดาอณุญาต​

tungbts

inputpy

อ่านไปอ่านมา เหมือนกำลังอ่าานขุนแผน ออกศึกเลยครับ นี่ถ้าคุณโทนมีอาคมด้วยนี้ จะไม่แปลกใจแล้ว

//นูนะอย่างเฟี้ยว เจ๊จากที่ฝึกงานแน่ๆ

ieaky

มาแล้ว ตอนนี้คงเป็นตอนที่มันส์ในการต่อสู้ที่สุด ผมฝากหมัดท่านโทนใส่หน้าชิบนะด้วย 1 เอาให้กลับญี่ปุ่นไม่ถูกไปเลยทีข้อหาใาเกาะแกะคุณรูกะ
FC ประดับดาว
FC รุกะ