ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาโดจิน แนวแบลคเมล์

เริ่มโดย Mr.Poker, สิงหาคม 01, 2022, 02:09:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr.Poker

โดจินเป็นภาพสี อาจจะเป็นของเกาหลี

เนื้อเรื่อง เริ่มจากพระเอกทำเหรียญกลิ้งไปในห้องน้ำหญิงเลยถูกกล่าวหาว่าเป็นโรคจิต ถ้ำมอง ละก้โดนหัวหน้าผญ.หลอกไปคุยในรถละให้จับนม แต่ในรถมีกล้องอยู่ เลยจะใช้คลิปไปแบลคเมล์ แล้วไล่พระเอกลงจากรถกลางป่า แต่ขากลับหัวหน้าผญขับรถไปชนขนตาย พระเอกเห็นเข้าเลยจะเอามาแบลคเมล์คืน

เนื้อเรื่องประมานนี้อ่ะครับ ใครพอรู้ไหมครับ //พอดีเห็นในติ้กต้อกแต่เขาลบไปแล้วดูชื่อเรื่องไม่ทัน

MU-RUN

A Wonderful New World
เรื่องนี้ผมก็ดูอยู่ครับ เสียดายวาดไม่ค่อยโดนเท่าไหร่ แต่เนื้อเรื่องใช่ได้