ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

มีใครเคยรู้สึกแบบนี้บ้างครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 20, 2022, 10:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
1 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Yes!::
มีใครเคยรู้สึกบ้างครับ  ที่ผู้หญิงบางคนหน้าตาก็ธรรมดาๆ  แต่เป็นคนที่มีเสน่ห์ดึงดูดทางเพศ  น่าเย็ดอย่างมาก  โดยเฉพาะบางคนที่ยิ่งอายุมากยิ่งน่าเย็ด

RRRR

เป็นเหมือนกันครับจริงๆอย่างที่ว่าผู้หญิงยิ่งแก่ยิ่งสวย(เพราะมีเงินแต่ตัวโมหน้ารักษาผิว) 5555

MU-RUN

ผมก็มีบางอารมณ์แบบน้ันเหมือนกัน แต่ผมคิดว่าผมรู้สาเหตุคือ แม้หน้าตาเธอจะบ้านๆ แต่ผมชอบผู้หญิงที่หุ่น อาจจะไม่ต้องถึงกับเอวบางร่างน้อย หรือหุ่นนาฬิกาทราย แต่ให้สวยสมวัยเขา ผมก็อยากเย็ดกระจายเหมือนกัน บางทีสาวผิดเข้มๆ ผมยิ่งเงี่ยน คิดว่าเย็ดเสร็จจะแตกใส่หน้าให้เห็นน้ำกามขาวๆตัดกับสีผิวหน้าเธอ ฟิน......... ::Glad:: ::Yes!::

johnyred59

สาวใหญ่ผิวสีแทนของชอบเลย ไม่ต้องสวยแค่แบบบ้านๆก็โดนใจแล้ว

::Cheeky::
    หลายคนนี่ผมจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำเลยว่ากำลังเย็ดกัน  ยอมรับว่าช่วงแรกๆพอเจอกันจริงๆ  ก็เคยรู้สึกตะขิดตะขวงใจบ้าง  แต่สุดท้ายก็ทำใจได้

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

เมื่อก่อนผมเป็นประจำเลยครับ ที่เงี่ยนอยากจะเย็ดกับบางคนที่หน้าตาธรรมดา จนต้องชักว่าวเลย

ผมจะชอบแบบผู้หญิงแก่ๆใส่แว่นดูเซ็กซี่ๆ น่าเย็ด

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กรกฎาคม 27, 2023, 04:18:09 หลังเที่ยง
      ผมจะชอบแบบผู้หญิงแก่ๆใส่แว่นดูเซ็กซี่ๆ น่าเย็ด

ชอบเหมือนกันครับ เห็นใส่แว่นแล้วมีอารมณ์มากขึ้นครับ