ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 96 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 06, 2022, 02:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชายชรา

อยากรู้จุดจบของชิบะอยากรู้เมื่อไรเทพโทนจะเคลียร์ใจกับรุอยากรู้ตอนต่อไปจะมีอะไรเกิดขึ้นอืก
Fcเจ้าหญิงน้ำแข็งครับ

pliwds

ลองพูดถึงสามสาวได้ พ่อแม่น่าจะรู้หมดแล้วล่ะ
เอ๋ นางเอกตัวประกอบอันดับ1 อยู่ในการรับรู้ของพ่อแม่รึยังนะ

จะว่าไปก็คิดถึงบทรักของสามสาวร้านเกะอยู่นะ หายไปนานเชียว

หน้าที่หลักดูและรุกะ แล้วรุกะไปไหนแล้วล่ะนั่น ... อยากให้ รุกะ กับ นูนะ ได้ยินว่า"น้องเขย"พร้อมกันจังเลย

chang1978

gritkin

เหนือเทพยังมีเมียของเทพนะครับ กลัวเมียทั้งพ่อทั้งลูกเลย 55555

hanabombam

นี้คุณพ่อคุณแม่รู้จักซื่อบรรดาเมียเทพโทนครบแทบทุกคนเลยนะเนี่ย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Rrrrop

balance1

แมวหง่าว

ชายชรา

พ่อทศแม่ทิพย์ต้องรู้เรื่องสามสาวและก็อีกหลายๆสาวของเทพโทนอ่านตั่งแต่ตอนแรกถึงตอนปัจจุบันอ่านวนซ้ำหลายรอบเห็นมุมมองการดำเนินชีวิตของเทพโทนและก็อีกหลายๆคนในนั้นยิ่งเรื่อวของพ่อทศยิ่งน่าติดตามมากครับ
Fcเจ้าหญิงน้ำแข็งครับ

Ricebird526

กลายเป็นเรื่องของครอบครัวไปซะแล้ว

ตาย ไอ้โทน ตาย โดนเจ๊หมิว เละแน่

eternal6969

คนเยอะแยะจนเริ่มตามไม่ทัน  ::Dizzy::

โทนต้องรับมือกับความยุ่งเหยิงอีกเยอะนะดูแล้ว

j_manus