ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 96 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 06, 2022, 02:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul K

คุณแม่ครับ ไม่ได้มีแค่ดาว มิ้นต์ แก้มนะครับ ที่อยู่ในงานกะตั้งหลายคน

testman

สมัยพ่อ 7  วัน  7  คน

สมัยโทน เขาต้องเป็นหลักเดือนละมั้ง 30 วัน 30 คน 55555

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: tha.soundman เมื่อ สิงหาคม 07, 2022, 11:30:52 หลังเที่ยง
เหนือฟ้ายังมีฟ้า เหนือพ่อทศก็แม่ของคุณโทนนี่แหล่ะ เงียบกริบทั้งบ้านแน่นอน
Ep.นี้ MVP ต้องยกให้แม่ทิพย์เลยสยบพ่อถึงลูกเลย แถมยังลูกสะใภ้ทั้งหลายอีก แต่มันคือความอบอุ่นที่มีให้ทุกคน

Mix_Xer

amtorff73

โดนพ่อกับแม่แซวเรื่องสาวๆแบบนี้ ก็อึ้งแทนอยู่เหมือนกันนะครับ สาวๆแต่ละคนก็หลากสไตล์และฐานะทางสังคมก็ต่างกันมากเลย อยากรู้จริงๆว่าสุดท้าย ใครจะอยู่กับเทพโทนตลอดไป (แต่ถ้าทุกคนยังอยู่ด้วยหมดก็ดีใจแทนด้วยนะครับ)

jackwan01

phithan

ชุ้ง

สมกับการรอคอยเลย งานนี้จะมีบรรดาเทพอื่นๆ ตามมาอีกไหมครับ ทีมงานเทพจริงๆ

kornsnic

vongola9th

มันเป็นกฏของยุทธจักรครับเรื่องมนุษย์เมีย 555

เจอพี่แมนแซวแบบนี้เจ๊หมิวคนสวยจะเป็นไงน๊า