ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 97 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 08, 2022, 12:16:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slave

พระเอกเราท่าทางต้องกินไข่ลวกหมดแผงแหงๆ.. วันนี้ใช้แรงไปเยอะเนาะ.. แุถมปิดท้ายด้วยศึกใหญ่​กะเจ๊เตยอีก.. 

singkanong

แม่ไม่ห้ามพ่ออนุญาติแล้วจัดให้หนักเลยห้ามใช้ศอกนะเดียวมันตายโหยยยพ่อมั่นใจลูกชายขนาดนั้นเลยเหรอเนี่ยสู้ๆกำลังมัน

kingome

txxt30

ได้ฟาดปากชิบะแน่คราวนี้ 

อะฮ่า...สาวสวยหมวยหวาน เตยคนสวยมาขัดตาทัพแสดงเป็นแฟนของโทนเพื่อเบี่ยงเบนความเข้าใจของชิบะว่าโทนมาจีบรุกะ  แต่เล่นเอาทั้งพี่ฮยอน-อา และรุกะมองเขม็งเชียว

จบงานแล้วได้รับรางวัลจากเตยคนสวยนี่วิเศษจริงๆ  อิจฉานะสิบอกให้ 55555

Aerials

กำลังรออ่านเลยครับ กำลังลุ้นเลยพี่โทนจะโดนเจ๊หมิวจัดการรึเปล่า ตอนที่แล้วผมอย่างชอบเลยช่วงเจ๊หมิว

Titanจู่โจม

โทนจะได้จัดหนักชิบะละ

ปล. จบแบบนี้ก็แข็งค้างข้ามคืนเลยสิครับท่าน

pddy2545

ตอนแรกนึกว่าเรือรุกะจะล้มแล้ว กลายเป็นว่าตอนนี้มีลุ้น ✌️

เอ้า...ไปๆมาๆ มีเรือเกาหลีมาจอดอีกลำ 😮

sdtop1108

เจ๊หมิวจริงๆก็แอบเป็นห่วงท่านโทนตลอดแหละแค่ไม่พูด  จริงๆแล้วอันดับต้นๆเลย

เรื่องเตรียมบวกกับชิบะ​ สงสัยเป็นแผนของผู้ใหญ่ที่วางกันไว้แล้วแน่ๆ​ ว่าโทนต้องจัดกับชิบะตัวต่อตัว

tummada5819

อยากให้ชิบะเองมาเจอกับโทนตรงๆเลยจะได้รู้ว่าเก่งแต่ปากไหม เอาให้หนักๆเลยคับ