ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม ตอนที่9 ต้นตอ(ตัวอย่าง)

เริ่มโดย Malangpor43, สิงหาคม 08, 2022, 04:39:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Malangpor43

https://www.tunwalai.com/ebook/28395   
วางขายเรียบร้อยครับรูปเล่นมีทั้งหมด10+1 ตอนสำหรับใครที่ไม่สดวก อ่านในรีดอะไรท์ มาอุดหนุนที่ธัญวลัยได้นะครับ พิเศษซื้อ วันที่10/08/2565 ลด 29 บาทนะครับ ^^   มีตอนพิเศษด้วยน๊า

สามารถอ่านตอนเต็มได้ที่  https://www.readawrite.com/a/f22aa97c65ebb331409bec282591203a?r=user_page

ตย. ความเดิมตอนที่แล้ว https://xonly8.com/index.php?topic=261129.msg2586427#msg2586427

picture upload site

ไม่ค่อยชินเลย แฮะวันที่แพรวไม่มาด้วยเนี้ย ปกติก่อนลงจากรถ ทั้งไทด์ และเผ้าผม จะถูกแพรวจัดให้ตลอด ผมและแพรว เรียนคณะเดียวกันก็จริง แต่ก็อยู่คนละสาขา ผมเป็น ฟิสิกส์ ส่วนเธอเรียนเคมี จึงไม่ค่อยเรียนด้วยกันซักเท่าไหร่

"มาสายนะมึงเดี๋ยวก็โดนเช็คขาดหรอก"

ไอ้พี ไอ้พีคือเพื่อนสนิทของผมในสาขา เป็นชายอ้วนใส่แว่น เคยมีช่วงนึงผมไปทำงานกับพี่มัน ชื่อพี่เค ที่ร้านเหล้า ในช่วงผมขัดสน ต้องบอกว่ามันช่วยได้เยอะเลยทีเดียว มันเป็น สายเกมโดยแท้จริง ถ้าว่างๆผมมักจะเล่นเกมกับมันประจำ ถ้ามีมันเล่นซัพพอร์ต ผมแทบไม่ต้องกลัวแพ้เลยเลย

"เออๆ โทษทีๆ คุยกับยามที่หอเพลินไปหน่อยแล้วนี่ ยัยฟิล์ม หล่ะ" ผ่านไปไม่นาน ประตูก็เปิด ดูแว๊บแรกๆก็ออกจะเหมือนปกติทั่วไป แต่พอมองดีๆแล้วกลับมีความสวยไม่แพ้ใคร ในลุคธรรมชาติๆ ออร่าความน่ารักนั้นส่องมาแต่ไกล เชื่อว่าผู้ชายในห้องต่างก็มองตามเหมือนกับผมแน่นอน ใช่แล้วชื่อเธอคือ ฟิล์ม เป็นเพื่อนสนิทของผมเช่นกัน ฟิล์มรีบเดินมานั่งถัดจากผมอย่างรีบร้อน

"เกือบแล้วๆ เมื่อคืน ปั่นงานดึกมาก เลยตื่นสายอะดิ ว่าแต่พวกแกทำเสร็จยังอ่ะ"

ยัยฟิล์ม ฟิล์มเป็น ผู้หญิงร่างเล็กผมยาวประบ่าตากลม ร่างบางๆ ดูภายนอกเป็นคนพูดน้อยแต่งตัวดูดีเข้าถึงยาก เพราะแบบนี้มั้งถึงยังไม่มีแฟนทั้งๆที่ถ้านับตามตรงก็เป็นคนที่สวยแท้ๆ ก็เคยถูกทาบทามให้เป็นดาวสาขา แต่เธอก็ไม่สนใจอยู่แล้วเลยปฏิเสธไป

ถึงดูเงียบๆแต่จริงๆก็เป็นคนที่คุยเก่งจนออกจะห่ามๆด้วยซ้ำ เธอมักจะถูกแพรวจับตามองเป็นพิเศษเวลาที่อยู่กับผม แต่ก็ไม่ได้ถึงกับห้ามอะไร

เธอเป็นเพื่อนผญอีกคนซึ่งก็เป็นสายเกมเหมือนกัน ส่วนมากจะเล่นแครี่ ที่ต้องยืนกับซัพพอร์ต อย่างไอ้พีประจำ อาจเป็นเพราะแบบนั้นดูเหมือนไอ้พีจะแอบชอบฟิล์มไม่น้อยเช่นกัน

เราทั้ง3 มักจะไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด โดยคนที่ฉลาดที่สุด ก็คือไอ้ฟิล์มที่มักจะเป็นคนติวให้เสมอๆ ทำให้ 5 เดือนก่อนช่วงที่ผมต้องทำงานไปเรียนไป ถึงรอดเอฟ มาได้

เว้นแต่อาจารย์คนหนึ่ง .................

ณ ห้องของนิวและแพรว แพรวที่พึ่งเผลอกลับไปก็ค่อยๆลืมตาตื่นขึ้นมา

เผลองีบ ไปจริงๆ ซะได้9 โมงแล้วหรอเนี้ยไวจัง ก่อนอื่น ก็คงต้องทานยาก่อนสินะ งืมม น่าจะหัวเตียงเอ๊ ไม่เจองั้นก็คงต้องกล่องยา หนูพยยามควานหาควานหายาคุมฉุกเฉิน.........เอ๊ะ ไม่เจอออ!!! เอ้าหายไปไหนเนี้ย

หาทั่วห้องแล้วก็ไม่เจอหายไปตอนไหนเนี้ยเอาไงดีหล่ะ.............. ช่วยไม่ได้คงต้องให้ลุงไม้ไปซื้อแล้วสิ นิวเอารถไปแล้วด้วย เผื่อจะกลับก็ เย็นเลย งืมลุงไม้หรอ.......ไปให้แกไปซื้อหน่อยจะดีมั้ยนะ ดูจากเวลาแล้ว คงเลิกงานแล้วด้วยสิ

แพรวเดินออกจากห้องด้วยชุดนอนสายเดี่ยวสีดำบางๆ โดยมีเสื้อแขนยาวบางๆคลุมทับเเพื่อไม่โป๊จนเกินไป เธอพยยามเดิมเดินให้หลบตาคนไปที่ห้องนอนลุงไม้ และรีบเปิดประตูเข้าไปทันที และ วางผ้าคลุมแขนยาวไว้ที่โต๊ะ เพราะเธอเองก็รู้ว่าล็อกไม่ได้

เมื่อเข้าไปแพรวก็เห็นว่าลุงไม้กำลังอาบน้ำเธอจึงไม่รบกวนและเดินสำรวจห้องรอ กางเกงในสีชมพูที่เคยให้ก็ถูกวางไว้อย่างดีไม่เปลี่ยน

ซักพักเสียงฝักบัวก็เงียบลง ลุงไม้ที่พึ่งอาบน้ำเสร็จเดินออกมาพร้อมผ้าเช็ดตัว 1 ผืน ก็ตกใจเห็นแพรวที่กำลังนั่งเอนหลังพิงฝา เล่นมือถือบนฟูกรอ

เรือนร่างขาวๆอันบอบบางตัดกับชุดนอนสายเดี่ยวสีดำเป็นอย่างดี ขาขาวๆชันขึ้นหนีบชิดกันเป็นอย่างดี ทำให้เห็นต้นขาขาวๆที่ปลายเสื้อรนลงมาได้เป็นอย่างดี แม้จะเป็นท่านั่งที่ดูเรียบร้อย แต่มันก็ดูยั่วยันไปในเวลาเดียวกัน ท่อนซุงที่แอบอยู่ข้างในก็เริ่มที่จะแข็งขึ้นและชี้ชันทีละนิดๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Kenobi.,

กวางน้อยมาให้กินถึงที่ ต้องลุยหนักๆ แล้วลุง 

เดช12341

to47555

Angel_p

notbaby007