ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผิดที่รัก...

เริ่มโดย DeMo20220, สิงหาคม 09, 2022, 10:08:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jarbmong

ยักษ์ใหญ่เพราะแมงป่อง คงเจ็บปวดน่าดู

manggugi

ติดตามครับพี่ผึ่งจะติดใจไหมครับ

แมว69

เจ้ายักษ์ กับคุณแม่ลูกอ่อน

ponchan80

ใด้สาวประชดผัวใด้ลืมผัวแน่

Meen8888

Ryoki888

Pongconchan

Jim Lord

รายละเอียดเยอะมาก อ่านเพลินเลย

ตะวัน123

เจอใหญ่ๆเข้าไปไม่หลง ก็เกินไปแล้ว

thiago6

เนื้อเรื่องอ่านแล้วเห็นภาพตามเลย

room99

ความรักไม่มีผิดถูก เปนไปด้วยอารมแล่ะตัณหา แต่มันก้มีความสุข มันเปนเรื่องของคนสองคน

yukleg

โรงเรียนแห่งนั้นตั่งอยู่ห่างไกล / หลังจากที่ผมเผลอไผมองสบตาพี่ผึ้ง /ตอนนั้นมือผมก็เริ่มอยู่ไม่สุก /เสียง 'อู่อี่' / พอมือผมแทรกผ่ายขอบยาง / เหตุที่ผมเรียวควย / ที่ต้องการลื้อเอาบ้านหลังเก่า / ชิ้นส่วนของบ้านเก่าที่ถูกลื้อออก /

คำว่า "ตั้ง" พิมพ์เป็น "ตั่ง" ทุกคำครับ  /  "ลื้อ" ต้องเป็น "รื้อ" 

สมบูรณ์เรียบร้อยดีครับ มีคำผิดที่อ่านผ่านๆก็ประมาณนี้แหละ  ไว้รอป๋าย้ายบ้านเสร็จแล้วค่อยเจอกันที่บ้านใหม่ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ::Fighto::

โพลงปาก  / โพลงหี / สาระวน / หมอนที่ลองอยู่ / ผมฉีกน้ำควย / คาบน้ำรัก / คาบเหงื่อ / คานลงจากเตียง / เสียงตวาดปนเสียสะอื้น / ผมกับรู้เป็นห่วงเธอ / ชักโคก / พยายามฉีกล้างหี / ควงคราง /  กระเทิบ / โกรธและเกียจ / พี่ผึ้งมาแคะประตูเรียกผม / ทันทีที่ผมแคะประตูห้องน้ำ / คนที่มาแคะเรียกผม / โกรธเกียจ /  พอเปลือกชั้นนอกถอกเปลือกเธอออก / ไว้ในอุ้มมือ / คืบคาน / ขมิบลัด / เหยียดเกรง / เกรงตัว / แล้วคว้านเอาเสื้อผ้า / พี่ผึ้งเธอถึงกับขี้แตกตนที่ผมเสร็จ / จนที่สุดในวันสุดท้านของเรา / เต็มตัวยังเหมือยอยู่ / รถที่เธอจอกไว้ / ไม่ได้ย้านกลับมาที่ระยอง / กาลเลาที่ยาวนาน / สาวสวยที่แอบซ่อนเปี้ยวที่เธอเปี้ยวจนเข็ดฟัน /

ones26421

ผิดหวังในความรัก ใช้อารมณ์ประชด

piya kanakit

ใครจะไปอดใจไหวเมาขนาดนี้

robman

โดนของใหญ่จนน่าจะลืมผัวแน่ๆ