ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Melon

ท่านออกยาเทครัวแมน

แต่อย่างว่าแหละ หุ่นพี่ฟางงี้บวกความขาวเนียนใครจะอดใจไหว ยิ่งวันนั้นจัดหนักกับฟ้าใสให้ได้ยินทั้งบ้านอีก

พี่ฟางนี่เด็ดจริง กระดังงาลนไฟ ว้าวว

ปล.ผมนี่รอติดตามชมว่าจะได้โอปอลด้วยไหม

1819

หูย ชอบบทเลิฟซินระหว่างเฮียแมน กับ พี่ฟางว่าที่แม่ยาย แบบนี้ สาวใหญ่กับหนุ่มฉะกัน    มันไม่ต้อง อายอะไรกันมาก      ว่าแต่คุณพ่อ ได้ยืนแบบนั้นจะซ้ำใจหรือ กลับเข้าใจแล้วมีอารมณ์ร่วมไหมน้ะ ถ้ารู้ว่าเมียรักกำลังเล่นเสียวอยู่
edit ฮื่่ โอกาส คงจะได่จุดท่ายากกับพี่ฟางหนักๆเลยยนะเฮียแมน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

namluang1978

พี่แมนไปเจอแม่ยายยังสาวกำลังนั่งกินไวน์ งานง่ายขึ้นเยอะ

nananews

1234non

งานนี้ถือว่าผิดคลาด คิดว่าจะได้คนน้องก่อน

แต่หุ่นแม่ยายยังสุดยอดอยู่เลย

อยากรู้จังจะได้แฟนน้องชายด้วยไหมน้า

Nong5670

nowhereman

อื้มหืม MILF จริงๆครับ แค่สองรูปน้ำจิ้มก็เด็ดมากแล้วครับ อารมณ์ดิ่งๆ ขาดของ เจอไว์เข้าไปงานนี้หมอสงสัยได้ผูกปิ่นโตอีกคนแน่ๆ ครบครัวเลยทีนี้

Komratouy13

ได้เป็นลูกเขยบ้านนี้มีบุญจริงๆครับ

motown

MILF แท้ๆเลยครับ เก็บพี่ฟางเรียบร้อย
ต่อไปคือจะทำยังไงไม่ให้ฟ้าใสรู้ เพราะพี่ฟางคงไม่ยอมจบแค่ครั้งเดียวแน่ๆ เผลอๆจะกั๊กและหึงจะปิดโอกาสเผด็จศึกใบเฟิร์นด้วยอีก

Pistol081

มาสักที ตอนที่รออยู่ อยากรู้ว่าหมอได้พี่ฟางยังไง
บรรยากาศดูพาไป เหมือนหมอได้ทำบุญช่วยให้พี่เค้ามีความสุขนะเนี่ย
ขอให้ผลบุญนี้ได้ทั้งบ้านนะครับ จะได้มีเรื่องมาเล่าให้ฟังกันต่อ

Thanatouch MAN

พระยาเทครัวดีๆนี่เอง ต่อไปก็น้องเฟิร์น และก็ลูกสะใภ้ 4 คนบ้านนี้ไม่น่ารอดนะ

singkanong

บ๊ะว่าที่แม่ยายนี่ยังไงกันนะอารมณ์เปลี่ยวเหมือนกันนิแห่ะๆจะไปเหลือเหรอว่าที่ลูกเขยจัดไป

Taizen

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ หมอแมนมาแล้ว ฟ้าใสให้มาเอาชุด แต่มาเจอคุณแม่ชวนดื่มแบบนี้ จะทำให้อารมณ์พาไปใช่มัยครับ

yakyedheemak

ทำให้แม่ยายติดใจไปเลย อยากเมื่อไหร่จะได้จัดสามคนทีเดียว