ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaar65

Man4586

โอ้เอาหมดบ้านของจริงแม่ยายนี้เนียนดีจริงแบบนี้ต้องตื้อจนได้เส้ยบไม่งั้นเสียเชิงหมด

Joepure~☆

ทั้งหุ่นทั้งลีลา สุดจริงทั้งบ้านเลยครับ
ฟ้าใส ใบเฟิร์น พี่ฟาง
ครอบครัวสุขสันต์

Edit รอลุ้น milf 2 ต่อเลยครับ โอปอล์ด้วยไหมน้า

pond06931

เตรียมตัวเป็นพระยาเทครัวเลยครับ แต่ระวังรถไฟชนกันนะ ว่าแต่แม่นี่เด็ดเหมือนกันนะครับ

inputpy

ผมว่าหมอแมนเป็นพญาเทครัวแน่ๆ มีแววว่าจะได้จัดหมมดบ้าน

Milf นี่แปลว่าอะไรครับ หมายถึงสาวที่นมใหญ่ไม๊   

anirut

แม่เจ้าาา แม่ฟางง สุดยอดไปเลยเฮียแมน จัดแบบนี้ ยกครัวไปเลยสิครับ

ns52800189NS

คุณหมอรู้สึกอย่างไรครับ...
ที่ได้เป็น..."พ่อ"...ของเมียตนเองครับ?

ต้องตามไปเอา..เอ้ย..อ่าน..สะละว่า...หมอเอาแม่เมียได้ยังไง

thanapon253

พี่ฟางคงเหงามานานแหละ ยังดีมีหมอแมนคอยช่วยเหลือในหลายๆเรื่อง แบบนี้เค้าเลยน่าจะตอบแทนหมอแมนแหละ ต้องดูต่อไปว่าคนอื่นจะรู้เรื่องนี้บ้างเปล่า

bmaII

หมอแมนหายไปหลายวัน คิดว่างดกิจกรรมเพราะยุ่ง ยังรอติดตามผลงานอยู่
สำหรับกิจกรรมในตอนนี้ และตอนต่อไปขอให้สำเร็จยกบ้าน ไม่อยากคิดว่าจะรวมไปถึงพี่สะใภ้ด้วยหรือเปล่า
ถ้ายังไงก็ให้สำเร็จลุล่วง อย่าลืมบำรุง ดูแลร่างกายเพื่อใช้งานได้เรื่อยๆ จะได้มีผลงานมาให้อ่าน ชมกันอีก

Night Sky

คุณแม่คงเก็บกดมานานนะครับ พ่อก็ใช้งานไม่ได้แล้วยังมาเจอพี่แมนจัดหนักลูกสาวจนลั่นบ้าน ใครจะไปทนไหว วันนี้ได้ปลดปล่อยซะที ทั้งระบายความในใจและระบายน้ำ สบายตัวสบายใจกันไป วินๆทั้งสองฝ่ายครับ

kpnttn

เมื่อครู่เพิ่งแอบต่อว่าลูกสาวเสียงดังลั่นบ้าน (จนทำตัวเองเงี่ยน) แท้ๆ มาตอนนี้ทำเสียงดังลั่นบ้านเองซะแล้ว ไม่กลัวคุณพ่อลุกมาร่วมวงด้วยหรือไง หรือ หรือจะส่งเสียงให้น้องเฟิร์นกับสะใภ้โอปอล์กลับมาโดนเทให้ครบครัวดี

ปล. คุณแม่หุ่นแจ่มจริง ไม่ได้โดนมานานแล้วด้วย ได้ปิ่นโตกันยาวๆ แหง (ถ้าไม่โดนจับได้ก่อนนะ)

italy77

jumpman

ช่วยกัน ไม่ได้สอดใส่ แต่กับในภาพมันขัดกันนะครับ
คงจะสอดใส่หลายท่าเลย

Aod3917

FC คุณไรต์ มาแล้ว รู้สึกว่าสาวๆชอบแหนมที่คุณไรต์ขายมากๆ ::Confident::