ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyouma

เทครัวจนได้สาวๆบ้านนี้สบายหอยกันไปเลย

xonly-402

Yuuya

คุณแม่ลูก3นี่milfแท้ๆเลยนะเนี่ยแถมน่าจะยังดูแลตัวเองดีด้วย ตัวถึงยังเนียนแบบนี้ เจอไวน์เข้าไปแถมของน่าจะขาดนานเลยตบะแตก 555
จริงๆถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ทำคุณแม่พร้อมลูกๆนะ แต่มันคงจะทำได้แค่ในการ์ตูนเท่านั้นล่ะ 5555

pizzahutcha

พี่ฟางหุ่นสะบึมใช้ได้เลยน่ะครับหมอ หมอนี้จริงๆเลยขอแค่มีรูนี้ฟาดหมดจิงๆ555 หยอกๆ ครับ ผมไปล่ะกลัวหมอปล่อยหมัด อุ๋ยๆๆๆๆๆโทษๆๆ

lupin13

รอมานานว่าเมื่อไหร่จะถึงคิวแม่ ตั้งแต่หมอแอบสปอย  ::Oops::

Onena

xeoncore

โห้ย​ นึกว่าพี่แมนหายไปไหนสะแล้วววว​  วีรกรรมแหนมยังไม่สิ้นลายคิดถึง

น้องใบเฟิร์นน่าจะชอบ​พี่แมนๆ​ แน่ๆ​ เลยผมว่านะ​ พี่ฟางนี้ก็ไม่เบานะครับ​

Anawat Sirirattanapaitoon

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ความอยากไม่เข้าใจออกใคร ยิ่งมีเรื่องเครียดแบบนี้
คุณแม่ชวนเมาคงเพราะอยากระบาย แต่ไม่ได้ระบายแค่เรื่องเครียดนี้สิ 5555

2000HP

เห็นรูปตอนก่อนๆก็คอยลุ้นว่าเมื่อไหร่หนอหมอจะว่างลง ในที่สุดก็สมใจ
หุ่นคุณฟางอย่างเด็ดเลยสำหรับสาวรุ่นนี้ เห็นท่าdoggyแล้ว เป็นผมคงลั่นโป้งป้างกันมั่ง

ช่อมาลี

Chum2000

เหมายกครัว  เเบบนี้ทำบุญด้วยอะไรครับ

7878

คนนี้ คนแรกรึเปล่า ที่อายุเยอะกว่า
ส่วนใหญ่จะเจอเด็ก ๆ หรือ คนอายุรุ่นราวคราวเดียวกัน

MILF หุ่นเจ๊แบบนี้ ไม่ว่าท่าไหน ก็รับได้หมด
ยิ่งอวบนิด ๆ กระแทกแรง ๆ โอ๊ยยยยย ... เห็นหน้าเจ๊ คงได้ฟิลลิ่งเยอะ

amtorff73

สุดท้ายก็เหมายกบ้านจนได้นะครับ

พี่ฟางถึงจะลูกสาม ก็ยังสวยสดผิวเนียนน่ากินอยู่เลยนะครับเนี่ย ยิ่งสะโพกใหญ่ๆ ตอนท่าหมานี่ คงกระแทกมันส์น่าดู (ดูจากภาพ ref.)

ยิ่งสามีเป็นแบบนี้ ประกอบกับได้ยินเสียงลูกสาวโดนกระหน่ำแทงคืนนั้น คงงุ่นง่านเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว

และมาเจอการเอาใจใส่จากคนแปลกหน้าที่พึ่งรู้จักกันไม่นานอย่างหมอแมนเข้าไป จะเผลอตัวเผลอใจบ้างก็ไม่แปลกหรอกครับ อิอิ

2908amarm

ต้องจักให้แม่ยายแล้วอย่าปล่อยไป