ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โหวตกันเถิดดดดดดดด

เริ่มโดย ¸.·✩·.¸¸.·¯⍣✩𝓜𝓲𝓵𝓚𝔂𝓦𝓪𝔂✩⍣¯·.¸¸.·✩·.¸, สิงหาคม 10, 2022, 02:56:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านอะไรกันคร๊าบ

1. เทพีบ้านไพร
19 (34.5%)
2. ทะเลเหมียวๆ
36 (65.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 55

ปิดโหวตแล้ว: สิงหาคม 11, 2022, 02:56:50 หลังเที่ยง

เนื่องจาก วันที่ 12 นี้ เป็นวันหยุด

อยากอ่าน ซีรีย์ไหนกันครับ โผม

โหวตได้ตามสะดวกกกก

ชายชรา

ทะเลเหมียวๆ  เทพีบ้านไพร
เทพวายุ แล้วก็ฮยอนอาครับ

navy868

โหวตเทพีฯ แต่อยากอ่านเทพวายุมากครับ ::GiveMe::

First10

ขอเทพีน้ำแข็งครับ คิดถึงมาก

deamondear

พอเห็นตัวเลือกแล้วแบบ เทพโทนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
ใจนี่แบบเทพีบ้านไพรซิวะ แต่ทะเลก็จะถึงไคลแมกซ์​แล้ว ยอมเอาทะเลละกัน แง่งงงงง

artherox

อยากอ่านทะเล และก็ที่ย้อนไปตอนมัธยมน่ะครับ น้องครีมใช่มั้ย

1819

ทะเล เหมียวๆเลยครับ  อยากรู้ไอ้พี่เท่ห์กระสอบทราย จะเกมโอเวอร์ยังไง ต้อนเมียมา   และ อีกอย่างคงใกล้จบแล้ว เลยอยากอ่านให้จบเร็วๆ 
 ส่วน แฟนฉัน กับเทพีบ้านไพร ก็อยากอ่าน มากๆคืดถึงเจ้าหญิงในโหมดน่ารักขี้อ้อน     แฟนฉันก็  น่ารักดี ย้อนวัย เทพโทน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

guang_k

อยากอ่าน แฟนฉัน เทพีบ้านไพร เทพวายุ เธอ ฉันและเขาในเวอร์ชั่นคุณโทน ตามลำดับครับ แต่โหวตให้ทะเล เพราะน่าจะใกล้จบแล้ว อยากรู้ชะตากรรมพี่เท่ด้วย

××Mon××

โหวตทะเลครับเพราะคิดว่าคงใกล้จะจบแล้ว จะได้จบเป็นตอนๆไปครับ หลาย ตอนเหลือเกิน ผมว่าต้องมีตอนฝึกงานด้วยแน่ๆ รอดูว่าเจ๊หมิวจะลากยาวไปจนถึงตอนฝึกงานหรือจะตั้งเรื่องใหม่ ยังไงก็ชอบอ่านอยู่ดีครับ

olemantu

โหวดแล้ว แต่ใจจริงน่ะอยากให้ลงพวกท่อนแยกทุก ๆท่อนเหล่านี้ให้จบไปใหหมดเลย ลงต่อ ๆกันไปให้จบแล้วมาเขียนเมนก็ได้ครับ

ieaky

อยากรอตอนจบของทะเล เพราะจบแล้วก็จะได้เทพีบ้านไพรต่อ เชียงใหม่ไดอารี่นี่แอบงงว่าจบแล้วใช่มั้ย 555
ตำนานเทพวายุก็รออ่านอยู่ครับ

เธอ ฉัน และเขา ในส่วนที่ท่านโทนเขียนนี่สงสัยโดนเวอร์ชั่นคุณหมิวยึดเวทีไปซะแล้วใช่มั้ยครับ

Senses22

aum691

อยากอ่านเทพี แต่ทะเลกำลังช็อตเด็ด เลยต้องขอทะเลก่อนละกันครับ

Tritratex

อยากอ่านเทพี และร้านเกะครับ