ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 12 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2022, 11:31:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ieaky

ต้องขอบคุณหลาย ๆ คนที่สอนท่านโทนมาอย่างดี และถึงจะสอนดีแค่ไหนถ้าท่านโทนไม่ไฝ่ดีก็คงไม่ซึมซับความรู้ประสบการณ์มาประยุกต์ใช้จนเก่งเท่าทุกวันนี้ ถึงแม้ท่านโทนจะหัวร้อนไฟติดง่าย แต่ก็ไม่ทำใครก่อนและอดทนอดกลั้นก่อนในระดับนึง นี่ก็เป็นวิสัยทัศน์ระดับการเป็นหัวหน้าคนแล้วเช่นกันครับ

unicrons

นิดๆ เพื่อส่วนรวมคงว่ากันไม่ได้   แต่ถ้าเพื่อส่วนตัว สงสัยต้องมีจับอบรม 

jooloo

BooM_Za

102030

โอ้ว ทะเลมาแล้ว ต้องรอจบทะเลนี้ก่อนแล้วจะมีภาคเสือดาวทะเล ใช่มั้ยครับ เดี๋ยวทะเลซ้ำกัน 5555
แต่ภาคนี้จะจบลงมั้ยเนี่ย มีตัวละครลับอีกแล้ว

บอสส์ซ่าส์

boon66

ใช่ครับ  เป็นความผิดของดีเคต  ไม่จะทำลายโลกคู่ขนานครับ

peddo

ชีวิตจริงก็อย่างนี้แหละครับ ไม่มีคนที่ขาวสะอาดกับดำสนิท พระเอกก็ใช่ว่าจะเหนือกว่าทุกคน บางจังหวะก็อาจจะมีอะไรเกินเลยไปบ้าง ยังงงๆ ว่าต้องทำการ์ดเขาทำไม
นี่ยังมีโจทก์สาวๆ ที่ยังไม่เปิดเผยอีกหลายคนนะเนี่น น้องเหมียวรอไปก่อนจ้า

noojane

ถ้าลองไม่อ้างคนใหญ่คนโตหรือใช้เส้นเรื่องไม่มีทางจบลงเร็วๆแบบนี้หลอก
มนุษย์เราถ้าไม่เจออิทธิพลที่ใหญ่จะมีสักกี่คนที่จะยอม

testman

เดี๋ยวนะ ไอ้ดีเคจก็มา

ป้าแกก็ช่างกล้า จริง ๆ เห็นโทน แกก็น่าจะรู้เลา ๆ ว่า เรื่องจะแดงข้ามบริษัทได้ น่าจะเงียบ ๆ

btr12345