ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลังอ่าน 94 - 95 - 97 ขอความเห็นครับ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 14, 2022, 08:23:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

หลังจากอ่านตอน 94-95-97 แบบมีภาพแล้ว

มีความคิดเช่นไรกันบ้างครับ เข้าใจทวงท่ามากขึ้นมั้ยครับผม

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

ballzard

ดีมากเลยครับ บางทีแค่อ่านแล้วยังนึกภาพไม่ค่อยออก
แต่พอมีภาพประกอบแล้ว อ่านบทบู้ได้ลื่นไหลมากขึ้นเลยครับ

แมวหง่าว

สุดยอดความพยายาม - ความตั้งใจเลยครับคุณโทน

guang_k

มีรูปกำกับแล้วทำให้รู้ว่าท่าที่บอกมาคือแบบไหนแน่ ใช่ที่คิดไว้หรือเปล่าครับ แต่ท่าที่เอามาส่วนที่เขาโชว์มันไม่เต็มแรงเหมือนที่เอามาจากหนังครับและบางกิ๊ฟรูปมันไวมากดูไม่ทันต้องดูหลายรอบถึงเข้าใจ

Senses22

ดีเลยครับ พอเห็นภาพประกอบพร้อมอ่านคำบรรยายตามท้องเรื่องเข้าใจท่าทางมากขึ้น

ชายชรา

พอเห็นภาพประกอบทำให้เข้าใจและไม่เคยคิดว่ามวยไทยจะมีหลากหลายคนรับ