ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 6

เริ่มโดย poongpong, สิงหาคม 19, 2022, 08:39:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมแยกมาจากบ้านพี่อามที่ระยองมุ่งหน้าเข้ากรุงเทพ ระหว่างทางได้ทำอะไรตื่นเต้นนิดหน่อยกับยัว
พอแยกย้ายกัน ผมมาถึงห้องแล้วหลับไป ก็พอดีฟินกับมินวิดิโอคอลกัน
จนมินแยกไป เหลือแค่ผมกับฟิน

แล้วก็มีเสียงคนมากดกริ่งที่ห้อง
ฟินเลยวางโทรศัพท์ไว้แล้วเดินไปเปิด เสียงทอมทักมา...ว่าทำอะไร
ใช่ฟินก็เดินไปที่ประตูทั้งชุดนั้นล่ะ
มีเสียงสนทนาสักพักฟินก็เดินกลับมาที่กล้อง ผมถามว่าต้องวางก่อนไหม ฟินบอกไปแล้ว ไม่มีอะไรมา

ผมเลยถามว่าบีเป็นไง ฟินบอกบีไปนอนห้องแฟน แล้วฟินก็เล่าบอกบีกับแฟนแซ่บมากอ่ะ
พูดซะะผมอยากเห็นภาพ เราคุยกันสักพัก
ทอมก็มาเคาะห้องอีกครั้ง ฟินไปเปิด แต่คราวนี้ทอมเข้ามาในห้อง และฟินใส่แค่ชุดชั้นในจีสตริง!!!

ผมยืนดูสองคนนั้นคุยสักพักก็ปิดกล้อง ถือซะว่ามีมารยาทดีกว่า
ไกลกันด้วย สถานการณ์โควิดด้วย อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดล่ะวะ เอาตัวเราให้รอดก่อน
ดูไปดูมาเหมือนคนอื่นจะรอดกันหมดละ ขนาดแก้มมาทีหลังยังทำท่าว่าจะได้พี่อามอุปการะเลย

ผมคิดแต่ว่าจะเอาตัวรอดไปจากโควิดยังไง ก็ทำให้ไม่ต้องไปคิดว่าใครจะได้กับใครหรือเราควรจะได้อะไรไหมอีกต่อไป
ตอนนั้นรอฟังแค่ข่าวว่ามันหยุดแล้ว กับ คิดยาฆ่าเชื้อได้แล้ว คือลุ้นอยู่แค่นั้น

ผมหลับไปตื่นมาในห้องที่เริ่มเน่าหนอนละ ผมตัดสินใจเก็บห้อง เก็บจริงๆทิ้งนั่นนี่ ทำความสะอาด ทั้งวันผมไม่ได้รับสายใครเลย
มารู้ตัวอีกทีคือจะสี่ทุ่มละ ผมหิวมาก เลยตัดสินใจเดินไปเวว่นก่อนมันปิด
ได้ของมาหลายอย่างพอประทังไปได้

ที่ กทม ผมมียัวอยู่กับเม ที่ล่วงหน้าเข้ามาก่อน เมชัดเจนว่าเธออยากพาลูกๆไปฉีดวัคซีนที่เมืองนอก
และเธอไปแน่ๆ เธอเตรียมตัวอย่างหนัก หลายเรื่องที่คนธรรมดาอย่างเราไม่รู้เลยคือ คนมีเงินแม่งบินเข้าออกกันเป็นว่าเล่น
ใครพอมีเงินซื้อชีวิตตัวเองได้ก็บินทันทีเมื่อนานฟ้าเปิด
ผมคุยเมบ้างแต่เธอเตรียมการเรื่องบินจนวุ่นมากๆ

ยัวคือคนเดียวที่ยังอยู่ กทม ไม่นับไก่ ที่ตอนนี้ตองก็บินกลับมาจากฮ่องกงแล้ว ผมไม่ได้ถามความคืบหน้าของความสัมพันธ์เลย เรื่องของใครของมัน
ผ่านไปเป็นอาทิตย์ละมั๊งที่ผมก็อยุ่แต่ในห้อง ออกไปซื้อกับข้าวบ้าง คุยงานบ้าง
ถึงตอนนี้จะเริ่มผ่อนปรนแล้ว แต่มันก็ยังอึนๆอยู่ จนอาทิตย์ถัดมา

ยัวโทรมาหาผมบอกว่าเธอตัดสินใจจะลาออกกลับไปบ้านที่ ตจว ละ
ไปดูแลที่ทางทมี่ซื้อๆไว้ อาจจะทำรีสอร์ทเล็กๆของเธอ ผมช่วยออกไอเดียไปบ้าง
แล้วยัวก็บอกว่า คุณมานั่งทำงานที่ออฟฟิษยัวไหม ไม่มีใครเข้าเลย ทุกคน WFH หมด
ผมถามว่าไปได้เหรอ ยัวบอกได้สิ แล้วยัวก็ถ่ายรูปที่ทำงานให้ดูว่าเธออยู่คนเดียว

ผมดีดตัวผึงขึ้นมาทันที ผมบอกไปจริงนะ ยัวบอกมาสิ
ผมแต่งตัวสตาร์ทรถไปหายัวทันที มันไม่มีอะไรต้องคิดไปกว่านี้แล้ว
ผมใช้เวลาประมาณ 15 นาทีก็ถึง ใจผมตึ๊กตั๊กมากๆ ยัวลงมารับผมที่ลานจอดขึ้นไป
ผมเห็นยัวโนบราลงมารับ ถึงมันจะร้างๆและไม่มีคน แต่มันก็ใจกลางกรุงเทพและตึกออฟฟิศเลย

ยัวพาผมมานั่งชั้นต้อนรับที่มีกระจกติดกับถนนใหญ่
ผมเข้าห้องได้ก็เข้าประกบยัวจากด้านท้ายผ่านก้นงอนๆแน่นๆ ยัวบอกใจเย็นๆ
เดี๋ยวขอทำงานก่อน เดี๋ยวแต่งชุดนี้ทำงานให้เลย

ยัวผลักผมลงนั่งบนเก้าอี้ปลดกางเกงผมออกให้แล้วก้มลงไปอมช้าๆ ลิ้นจ่อไปที่ปลายหัวแล้วลากตามโคนลงมา
เสร็จแล้วก็ห่อลิ้นแล้วไล้ฉกวนไปมาที่ขอบหัวผมเด้งก้นลอย
แล้วยัวก็อมเข้าไปทั้งลำช้าๆ ยัวเอาของผมเข้าไปจนสุดโคนแต่ลิ้นก็ยังเร่งระรัวในปาก
แล้วยัวก็บอกว่า ทีเซอร์แค่นี้ก่อน ทำงานก่อนนะ เดี๋ยวจะไม่ทัน
ยัวบอกว่า ไม่ต้องใส่กางเกงหรอก นั่งแบบนั้นล่ะ

แล้วยัวก็หันไปนั่งทำงานจริงๆจัง รับโทรศัพท์บ้าง จัดการงานในคอม
ว่างก็เดินมานั่งตักผมคุยโทรศัพท์บ้าง ผมก็เอามือตะโบมไปกับนมยัว บางจังหวะของการนั่งทับมันก็หลุดเข้าไปในร่อง
ยัวก็ยกก้นยั้งๆไว้แล้วก็กัดฟันอื้มเบาๆในลำคอ ไม่รุ้ว่าปลายสายจะรู้ไหม
แต่ผมตื่นเต้นมาก แล้วยัวก็ลุกไปทั้งๆที่มีหยาดน้ำเยิ้มๆติดหว่างขาไป

แล้วจู่ๆยัวก็ใส่บราใส่ชุดปกติบอกเดี๋ยวมีคนเข้ามาเอาเอกสาร ผมจะขบับใส่บ้างยัวหันมาบอกไม่ต้อง
คุณมีโต๊ะบังอยู่แล้ว
ยัวยืนคุยสักพักกับคนส่งเอกสารแล้วก็กลับเข้ามาล๊อคประตุแล้วก็ถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่ชุดชั้นในทำงาน
ผมยิ่งปวดท่อนของผมหนักกว่าเดิมอีก จีสตริงกับก้นกลมๆแน่นๆ ผมก้มดูของตัวเองน้ำใสๆเปียกที่หัวตลอด

บางทียัวก็แอ่นก้นบนเก้าอี้คุยโทรศัพท์ส่ายดุ๊กๆดิ๊กๆมองมาทางผม
ที่สำคัญคือหน้าต่างที่อยู่ติดถนนก็ไม่ได้ปิดอะไร มันมีฟิลม์กันแสงอ่ะใช่ แต่หัวใจของคนมองออกไปมันระเบิดตูมตามมากๆ

มีคนมายืนส่งกระจก บ้าง ชะโงกมาดูบ้าง แล้วคือยัวใส่แค่นี้เลยเดินไปมา
ผมถึงกับต้องจับของตัวเองรูดขึ้นลงบ้างในบางที

แล้วพอใกล้ค่ำ ยัวก็แอ่นก้นบนเก้าอี้แล้วบอกผมว่า คุณมาเสียบได้แล้ว
ยัวโก้งโค้งหันก้นส่ายมาอย่างยวนใจ ผมลุกเดินไปล๊อคเอวแล้วเสียบเข้าไปทันที
มันพรวดเข้าไปอย่างง่ายดายและผมว่ามีน้ำกระฉอกสวนออกมาเล็กๆด้วย
ยัวเองก็ฉ่ำแฉะจนพอกระแทกครั้งแรกก็มีน้ำเหนียวๆติดออกมาเต็มไปหมด
ยัวร้องอู้วววว ซี๊ดสสสสส เอาเลยยย อยากมีอะไรตรงห้องนี้มานานแล้ว
อูยยยยยยย ผมกระแทกช้าๆเน้นๆใส่ยัว เป็นผมที่ดึงเกมส์ช้าบ้าง ยัวส่ายหน้าเหยเกทุกครั้งที่ผมควงบิดและหมุนเอว

โอ๊ยยสสสสสเสียวววว ซี๊ดดดดสสสส ตื่นเต้นไหมคะ โอยยยยยยย เร็วๆเลย อูยยยยยย อื้มมมมมมม อืออออออ อึ๊หหหห
เหมือนยัวจะกลั้นลมหายใจไว้ ไม่ไหวเพราะความตื่นเต้นบวกความเสียว
บรรยากาศเริ่มโพล้เพ้ล ยัวบอกให้ไปปิดไฟ
เพราะเดี๋ยวข้างนอกมองเห็น พอปิดไฟแล้ว เรายิ่งรู้สึกตื่นเต้นกว่าเก่า ผมจับเอวยัวไม่ให้ดิ้นหนีไปไหนเร่งความเร็วขึ้นเรื่อย
เสียงกระแทกพั่บๆ ก้นยัวที่เด้งไปมาตามเสียงกระแทก หน้าอกยัวที่ตีไปมาเหมือนเสียงสะท้อน
ดังห้องไปทั่วห้อง ยัวแหงนหน้าขึ้นร้องอี๊ยยยยยยยยยยยยแล้วกระดกก้นกลับไปมาสองสามทีเหมือนจะเสร็จ
ยัวร้อง เสียวววววววววววว ซี๊ดสสสสสสสส ไม่ไหวแล้วววว แล้วก็กระเด้งก้นตัวเองเข้าหาผมอีกสี่ห้าทีแล้วก็ฟุบไป

ผมตามมาที่พื้นห้อง ใช่พื้นห้องทำงานตามมากดยัวต่อ ผมเสียบเข้าไปแล้วก็ขยำหน้าอกยัว รวบขายัวให้ตึงชูสุงขึ้น
บิดไปด้านข้าง ยัวจิกแขนผมแน่นกัดปากแหงนคอบิดไปมา ผมเร่งเฮือกสุดท้าย ยัวร้องโอ๊ยยยยยยย
ซี๊ดสสสส โอยยๆๆๆๆๆ ผมเร่งเฮือกสุดท้ายทุ่มแรงไปให้หมด ยัวร้องโอยยยยเสียววว โอยยยขอกินน้ำนะ โอยยย
ผมชักออกมาเอาใส่ปากยัวแต่ไม่ทันมันพึ่งไปที่หน้าอกไปถึงคาง ยัวลุกขึ้นมาดูดดส่วนที่เหลือ
จนผมเกร็งจนตัวลอย
เรานอนหอบหายใจที่พื้น ยัวก็บอกไปมพ เดี๋ยวจะเคอร์ฟิว
ผมบอกไปสิ แต่ขอโนบรากลับบ้านได้ไหม ยัวยิ้มๆบอกไม่ นี่ตึกออฟฟิศนะ เดี๋ยวคนจำได้
แต่พอขึ้นรถยัวก็ห้มลงมาอมของผมดื้อๆเลย ยัวก้มอมในลานจอดรถนั้นล่ะพอผมจะตื่นสักพักยัวก็บอกไปกันเถอะเดี๋ยวขับให้
พอนั่งเรียบร้อยผมจับยัวถอดเสื้ออก บอกขับแบบนี้ล่ะ รถน้อย คนน้อย
ยัวยิ้มมุมปากแบบไม่สนใจแล้วก็ขับไป

ยัวขับไปที่คอนโดยัวระหว่างทางเราก็คุยกันถึงเรื่องบีกับฟินแบบจริงจัง วิเคราะห์กันแบบรายการเจาะข่าว
ผมเล่าถึงภาพสุดท้ายที่ผมเห็นว่าฟินอยู่ในชุดโป๊กับทอมเมื่อสองสามอาทิตย์ก่อน
ยัวบอกว่า คนอย่างฟิน ให้แก้าผ้าถ้าจะไม่ให้ นางก็ไม่ให้นะ
ส่วนบี ยัวบอก บีโหยหารักแท้ ก็แน่ล่ะเป็นมายเซ็ทของบี แต่ก็ไม่น่ายืดยาวนะ ไม่รู้สิ ไม่ได้คุยเลย

เราเปลี่ยนมาคุยเรื่อง ยัวจะกลับไปอยู่ที่บ้านยัวมีที่ทางแยะ แล้วก็อยากไปพักด้วย
ผมบอก นี่ผมเหงาอยู่กรุงเทพคนเดียวเลยนะ
ยัวบอกโอ๊ยอีกนานกว่าจะเสร็จอะไรหลายๆอย่าง

ผมใจหาย เพราะนี่ยัวก็จะไปอีกคนแล้วเหรอ
ผมเลยบอกว่าค้างด้วยกันไหมคืนนี้

ยัวหันมายิ้มๆบอก ก็คิดอยู่ว่าจะค้างด้วยล่ะ แต่ช่วงนี้ต้องจัดการหลายอย่างมากๆเลย
ผมมาส่งยัว ก่อนลงรถยัวก็คาปากให้ผมไปอีกหนึ่งที
เป็นการคาปากที่เกี่ยวตัวเองไปด้วย ไม่เต็มที่นักแต่เต็มอารมณ์

ผมขึ้นห้องมาแล้วก็หลับไป

การผ่านไปอีกอาทิตย์ต่ออาทิตย์ช่วงโควิดมันยากเย็นมาก เจอใครก็ยาก ถึงอยากเจอก็ไม่ง่ายนัก

ยัวไปทำงานที่ออฟฟิษอีกครั้ง แน่นอนว่า ยัวส่งรูปมาเหมือนเดิม แต่ผมติดงาน
เลยบอกยัวว่า มากินข้าวที่คอนโดผมดีกว่า ยัวบอกได้เดี๋ยวคืนนี้เจอกัน
ระหว่างนั้นเมก็ทักมาหาถามว่ายังปลอดภัยอยู่ไหม ผมบอกผมเจอยัวแค่คนเดียว ไม่ได้ไปไหนเลย
เมถามว่ามาหาเมได้ไหมถ้าปลอดภัย ผมบอกได้สิ เย็นนี้นัดเจอยัวพอดี

เมถามว่าเจอกันที่ไหน ผมเล่าไปว่ายัวจะมาทานข้าวที่คอนโด
เมเงียบไปพักนึง บอกว่าโอเคเดี๋ยวเมไป

แ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thongdaeng_skk

ช่วงโควิดก็ยังมีกิจกามดีๆให้ทำ

วัน

เป็นตอนที่ค่อนข้างเงียบเหงาและใจหายตามเจ้าของเรื่องเลย ค่อยๆหายไปทีละคนๆ แต่ก็ต้องอยู่ต่อไป ขอบคุณที่นำมาแชร์นะครับ

mr.king

จะว่าไปช่วงโควิคช่วงนั้นคนทำกิจการงานตัวเองเครียดพอดู เม คงมาระบายความเคลียดแหละ อิอิ

mr.king

timemie01

ยังติดตามอยู่นะครับเป็นเรื่องที่ยาวแต่สนุก

ieaky

กว่าจะผ่านพ้นช่วงโควิดระบาดช่วงแรก ๆ ที่มีเคอร์ฟิวและล๊อคดาวมาได้นี่ทั้งหดหู่และทรมานจริง ๆ เสียอะไรไปหลายอย่าง เหมือนมีชีวิตอยู่ไปวัน ๆ อย่างรอความหวัง และคิดว่ากูต้องรอดกูต้องไม่ติดและระแวงว่าคนรอบข้างจะติดแล้วเราจะได้รับเชื้อ วัคซีนนี่อีกยาว แถมหน้ากากอนามัยก็หายากและแพงมาก

Som sakchai

pongphun2397

เข้าใจหัวอกผู้เขียนเลยครับ ช่วงนั้นโควิดหนักหนาสาหัส แต่ยังโชคดีอยู่บ้างที่มียัวและเม  คอยดูแลกันไป ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยครับผม ขอบคุณครับ

จรัญ บุญชู

ไม่เห็นจะต้องเครียดมากมาย...หญิงก็มีให้จัดตลอด...ธุรกิจก็ไม่ได้เป็นแค่เราคนเดียวเสียเมื่อไหร่...กระทบไปหมดเกือบทุกคน

Jim Lord

โควิดมา แต่ไม่เคยขาดคนปรี้นะ อิๆ

pooplalaa

ยัวน่ารัก ดูมีความเป็นเพื่อนที่ดีมากๆ และก็หื่นมากๆ

aodpasa

สงสัยคุณเมอยากหาที่ระบาย(ปัญหา) แน่เลยครับ

zero008